Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inalipa ??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ameir, Feb 26, 2012.

  1. A

    Ameir Senior Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naomeni msaada wenu wana Jamii.. I have about 3Million na nataka kui invest kwenye biashara ya M-Pesa, Tigo Pesa lakini nataka kujua inakua vipi kila kitu from profit na loss?? Nyumbani napoishi sinza mori, kuna frame ambayo haina mtu na baba kaniambia nifikirie kitu cha kufanya.. Ahsanteni
     
  2. A

    Ameir Senior Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona sijibiwi jamani??? Si unajua tena pesa haikaagi mikononi especially kwa sisi vijana..
     
  3. L

    Legend Hax Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ts' ok, m-pesa iko poa zaid cse makato yote utayowakata watu kwa lengo la kuwatumia hela zao yote yatakua faida yako na pia mtanda utakulipa kila mwisho wa mwezi na kadri utavyokua na mtaji mkubwa ndo kadri utavyo gain more profit, hop u understood
     
  4. A

    Ameir Senior Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Not exactly.. Mtandao wa voda ndio utakaonilipa mwisho wa mwezi ?? Inakuaje ?? Ungeingia kiundani zaidi..
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani unalipwa kwa number of transactions kwa mwezi au kiasi cha fedha zinazotumwa kwa mwezi

    Hata mimi nahitaji kujua hawa jamaa wanatengeneza vip faida kwa kuwa wakala wa Kampuni kama 7 kwa wakati mmoja

    (MPESA, AIRTEL MONEY, TIGO PESA, EZY PESA, DSTV, ZUKU TV, EASY TV, LUKU)

    Naomba elimu tafadhali
     
  6. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata mie nahitaji kujuzwa
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msiwe wavivu wa kutafuta thread nyingi zilizowahi jadili haya mambo kwa kina kabisa.
     
  8. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna thread kibao zina information hizo, mnataka tuwe tunarudia mambo hayo hayo kila siku?
     
Loading...