Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inakuweje secretariat ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by galagaja mtoto, Jun 16, 2012.

  1. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona kazi za karibuni wanaanza kuita intaview kabla ya zile za mwanzo?

    mfano wale wakala wa vipimo ilikuja baada ya state atorney chamber vacancy, au ndo wameshaitana wenyewe? na maaaaafisa tarafa je?

    nisaidieni nahisi kuingia choo kisicho jinsia yangu
     
Loading...