Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuweje mtu kaolewa/kaoa lakini bado........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Apr 21, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii, hivi inakuwaje pale unapokuta mtu kaoa au kaolewa, lakini bado anamng'ang'ania mpenzi wake wa zamani kabla hajaingia katika ndoa? Je hii ni afya kweli katika mapenzi? Kwanini usiridhike na huyo aliyekuoa au uliyemwoa? Nawakilisha!!!!!!
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ''fear of the uknown''
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    duh!naona leo ni mambo ya ndoa tu humu ndani.

    mh!mi mwenyewe mgeni
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheheh si mambo ya ndoa ni mambo ya ma ex b/f na maex g/f,,hehehehe lool kumekucha,,,
     
  5. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....sifa kuu ya moyo kutamaaani...tamaa mbaya..20paa
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ni kicheche tu,
     
  7. kure11

    kure11 Senior Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona tamaa zaidi,kuoa cause umempa Mdada mimba na ukapata shinikizo toka kwa wazazi au dada, huku mwenyewe ulikuwa unapita tuu.!!!!! Kwa wadada walifuata mali na na wanaowapenda sio walliowaoa jamen!!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zinaa tu hizooo!!!
     
  9. kure11

    kure11 Senior Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu!!! Umeniwahi na hii mada Sinai!!! Thanx.
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    imeandikwa wapi? Mungu aliiumba moyo ili utamani??
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nataka kuleta posa kwenu hebu jiandae basi.
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli susy watu wanahalalisha uzinzi kwa kusingizia moyo, ina maana wasio na tamaa hawana mioyo??
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwa mantiki yako kutafuta wapenzi wapya afta ndoa ni afya na ni poa. kosa ni kugeuka nyuma! that might be true unajua
    tena matapishi.
     
  14. A

    Anold JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    suala hili lipo tena kwa wanandoa wengi, na hii inatokana na maagano yanayofanyika kati ya wapenzi, wapenzi wengi wanapokuwa kwenye mahusiano hutamka mambo mengi na ahadi nyingi ambazo huenda kukaa moyoni, maagano haya watu wengi hawayavunji mara baada ya kuamua kuoa hivyo kusababisha kutangatanga na kumkumbuka mpenzi wa zamani. Fikiria mpenzi anapokuandikia message kuwa "yeye na wewe ni wa kuzikana" haya maneno huenda kuishi moyoni na inakuwa ni ngumu sana kuyaondoa. Kumbuka maneno mliyotamkiana na mpenzi wako wa zamani na ujiulize kama umeshawahi kuyakana. Ila haya ni mambo ya kiroho sio watu wengi wanayaelewa.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    humu jf kuna watu wanafiki sana mada keshaisoma af anachangia kuiponda mara ooh leo mambo ya sex mara oooh leo mambo ya bf na gf................ka hamna cha kuchangia mnachapa raaaaaaaaaaaaapa
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kiroho zaidi au?
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimekumiss wewe mtu
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Am back now love mie pia nilikumic sana
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,492
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhhhhhh
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mba au?
     
Loading...