Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwakuwaje? Hakika inashangaza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Mar 29, 2012.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,545
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Yaani ni balaa, mafisadi wa Tanzania wanawaibia hadi wale waishio nje ya nchi. Katika utafiti wangu nimeshangazwa sana na hizi rates za kupiga simu Tanzania toka Marekani (Linganisha na jirani zetu Kenya na Uganda)

    [TABLE="class: cms_table_MsoTableGrid"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD="colspan: 2"]
    Kenya​
    [/TD]
    [TD="colspan: 2"]
    Uganda​
    [/TD]
    [TD="colspan: 2"]
    Tanzania​
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    Calling Rate from US
    in USD per minute
    (kwa dakika moja)
    [/TD]
    [TD]
    Minimum
    0.039

    [/TD]
    [TD]
    Maximum
    0.125
    [/TD]
    [TD]
    Minimum
    0.064
    [/TD]
    [TD]
    Maximum
    0.140
    [/TD]
    [TD]
    Minimum
    0.179
    [/TD]
    [TD]
    Maximum
    0.265

    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD]


    [/TD]
    [TD]


    [/TD]
    [TD]


    [/TD]
    [TD]

    [/TD]
    [TD]


    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]
    For USD 20.00,
    time in minutes
    (dakika za kuongea)
    [/TD]
    [TD]
    500
    (> 8 hours)​
    [/TD]
    [TD]
    160
    (> 2hours)​
    [/TD]
    [TD]
    300
    (5 hours)​
    [/TD]
    [TD]
    140
    (> 2 hours)
    [/TD]
    [TD]
    100
    (< 2 hours)​
    [/TD]
    [TD]
    75
    (< 2 hours)
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



    Ukishakuwa Mtanzania, CCM itakutafuta popote pale ulipo hadi kaburini mradi tu iweze kukuibia na wewe unatakiwa katu usilalamike usije ukavuruga hali ya amani na utulivu! Je, hapa hatua zipi zichukuliwe?
     
Loading...