Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LADY M, May 26, 2011.

  1. L

    LADY M Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utamchukuliaje mpenzi wako endapo utagundua kwamba anataku criticise kwa watu wake wa karibu kwamba da mshikaji wangu ni mlokole sana! Mi sipendi sana?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nitamchukulia kua kumbe hashoboki saana na mambo yangu...
    kwa hiyo wee mlokole eeeh? HONGERA.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    DY MASWALI MENGNE JAMAN..
    KUNA KITU KINAKUSUsumbua bt unashindwa kukiweka waz..kukiwasilisha

    kuwa MLOKOLE na kuwa MSHAMBA NI VITU VIWILI TOFAUTI

    unaweza ukawa mlokole na USIWE MSHAMBA...
    unaweza ukawa mshamba na si mlokole..
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Walokole mnaanza sasa
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ina maana hapendi ulokole wake, then OPEN YOUR EYES AND EARS
     
Loading...