Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje wanajeshi (JWTZ) wanalinda Fiesta?

Discussion in 'Entertainment' started by Feedback, Jul 30, 2011.

  1. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Redio Clouds wanatangaza kuwa kwenye show lao Leaders Club linaloendelea saa hizi kuna ulinzi wa uhakika pamoja na polisi wana ulinzi wa wanajeshi wa Jeshi la Wananchi Tanzania JWTZ.

    Hii imekaaje wanajeshi kulinda onyesho la mziki ina maana polisi hawatoshi au wanajeshi wamependa kuwa pale kwa malipo maalum,
    nilikuwa sijui kama mtu yeyote anaweza kukodi wanajeshi (JW) na wakamfayia ulinzi, ila nafikiri ni aibu kwa jeshi letu.
     
  2. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia clouds wanatangaza Fiesta pale Leaders Club inalindwa na JW kwa nini wanajeshi wetu wanajidhalilisha kiasi hiki tatizo nini au mishahara haitoshi tuelezane.
     
  3. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo ni mkwara ili watu wasije leta fujo!
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nafikiri clouds waombe hata na helcopter geshini
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hivi tatizo liko wapi? ...wanajeshi wafanye kaz gani jamani? waache watulindie dada zetu ,kaka zetu na wadogo zetu.. kwani wanawalinda wakenya au wahindi?
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kazi za jwtz ni zipi?
     
  7. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    acheni uzushi bana msichukulie poa hiyo ni KASHFA.
     
  8. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni pamoja na kulinda kumbi za fiesta kama leaders...ila kwa jeshi hii haistahili...ingekuwa polisi hapo sawa..
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kullinda mabomu ili yalipuke
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni ujinga na udhalishaji kwa jeshi kufanya kazi za watu binafsi, cdf atawajibika kwa hilo kama ni kweli?
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwaungi hoja clouds fm..kwahiyo wanataka kutuhakikishia kwamba wao wanauwezo wa kulipa kazi jeshi letu,..lol nahodha na mwinyi kazi imewashinda
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kwa tanzania lolote lawezekana!hukuona masandukuru ya kura kuibwa na jwtz?
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    duh jeshi mbona linadharaulika hivyo?
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yahani watu tunaibiwa huku majumbani hawatulindi ila fiesta ndo bora!
     
  15. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusichukulie kila kitu simple eti walinde dada zetu polisi wafanye kazi gani, kazi ya jeshi JW si kulinda kumbi za starehe ni kulinda mipaka ya nchi labda na kusaidia kwenye majanga litakapoombwa ingawa pia hiyo si kazi yake. Mwanajeshi anatakiwa awe kambini wakati wote hata kama hana kazi kwa sababu wanalipwa hata wasipofanya kazi, kwa nchi zinazofuata utawala wa sheria hii ni kashfa lakini kwetu kinaonekana ni kitu cha kawaida.
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Wanamwogopa sugu!
     
  17. Elinasi

    Elinasi Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    mimi pia nimesikia hii thru clouds radio.. kama ni kweli, NI FEDHEHA KWA JESHI..nafikiri moja ya kazi za jeshi ni kulinda mipaka ya nchi dhidi ya maadui..hili la kulinda kumbi za starehe hapana...
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah' kweli cluds ni ccm damudamu' ndo maana wanamwandaliaga Amri jeshi mkuu sherehe za Birthday yake,nadhan amewapa bakshishi! SHEREHE ZA CCM KIBONDE NDIYE ANAKUWAGA 'MC'. Hvyo wanapeana 'turff'
     
  19. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ndugu yangu nimesikia mimi niko nje kikazi nasikiliza clouds online mtangazaji amesema kuna safu 5 za ulinzi kwanza
    jeshi la polisi,
    Ninja,
    Bouncer,
    Jeshi la wananchi Tanzania na
    askari wenye nguo za kawaida(plain clothes cop)

    nimesikitika sana ni aibu na ni kulidhalilisha jeshi letu kuwa ni la njaa, ina maana mimi nikiwa na harusi yangu nikifika bei nawakodi JW.
     
  20. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
Loading...