Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Unawahamisha Watu Kutoka Kwenye Makazi Yao na Wengine Unawavunjia Makaz Yao!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Michael Scofield, Feb 6, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kusema kweli sijaelewa serikali ya mkoa wa Dar es salaam, ilichokifanya kuwabomolea watu makazi yao huko Mabwepande. Hili sijajua tafsiri yake kama waliyajalii maisha ya wakazi wa jangwani, inakuwaje wakazi wa mabwepande hawawajali? wako katika nchi gani? chini ya serikali gani?

    Nadhani swala lilikuwa ni busara tu ya kuwatambua, na kisha kuwawekea taratibu ili wazifuate, kama vile wawapimie viwanja kisha wavilipie, kuliko kuingiza greda na kuwavunjia makazi yao. na kuwaacha wakitaabika na watoto wadogo, wazee, wagonjwa.

    Nadhani serikali ya mkoa wa Dar es salaam kuna haja ya kuwafikiria wananchi hawa walio ktika wakati mgumu.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwa wananchi wetu, kufuata sheria ni kama mbingu na ardhi.
     
Loading...