Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje unalipa ada ya shule ya muhula mzima halafu mtoto anasoma wiki 3 shule inafungwa .

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NKANOELI, Aug 16, 2012.

  1. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimemlipia mtoto ada ya shule kwa muhula mzima ,ikiwa ni pamoja na tuition fee,usafiri,chakula na accomodation.Baada ya wiki tatu shule inafungwa na hapo hapo mtoto anarudi na invoice nyingine ukitakiwa kulipia tena ada nyingine kwa muhula ujao.Sasa mm swali langu ni kwa nini wahusika hawakufanya mahesabu angalau kupunguza ile sehemu ya usafiri kwa term inayofuata ? Naomba kuwasilisha
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watu wako kbiashara zaid xo hawawezi kukujari wewe unayepereka mtoto wako shulen bali wanajiwaza wao tuu na jua kuwa kila mfanya biashara yuko kwa ajili ya kutengeneza faida zaidi na si vinginevyo, kama vp peleka mtoto wako St. Kayumba yaishee, Maana huko ulikompeleka ni pasua kichwa
     
  3. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Watu wako kbiashara zaid xo hawawezi kukujari wewe unayepereka mtoto wako shulen bali wanajiwaza wao tuu na jua kuwa kila mfanya biashara yuko kwa ajili ya kutengeneza faida zaidi na si vinginevyo, kama vp peleka mtoto wako St. Kayumba yaishee, Maana huko ulikompeleka ni pasua kichwa......
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Elimu biashara siku hizi
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nchi inayoongozwa na raisi Dhaifu, Serikali ya chama cha Wapuuzi,na Bunge la kizembe tutarajie nini!? hapa mbwa kala mbwa, i quit!
     
  6. r

    royna JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbe imewakumba wengi!
     
Loading...