Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje umeme unakatika karibu kila siku lakini bili za umeme zinazidi kuwa kubwa??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Angel Msoffe, Jul 28, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa kuna mgao wa mkubwa sana wa umeme Tanzania nzima lakini kinachonishangaza bili za umeme zinazidi kuongezeka kila mwezi, hii inakuwaje jamani??
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    unamaanisha bill gani?kwa nini usiwe na mita ya luku???
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / nazungumzia malipo ya matumizi ya umeme kwa wanaotumia mita za kawaida, ushauri wako ni mzuri sana ila huku kwetu ukiomba ufungiwe luku wanakwambia hakuna zimeisha yn mateso mtindo 1
     
  4. TheRedKop

    TheRedKop Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi umeme huwa unakatika mara nyingi au unawaka mara chache?manake tz hamna umeme..sasa sjui huo mgao ni wanini..xxnhajddslaar zao
     
Loading...