Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje ugomvi wenu wa mahusiano utatuliwe na wengine...????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Husninyo, Jun 27, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wapenzi wangu wote wa MMU??
    Hili jambo nimelifikiria kwa muda mrefu, na kila siku nazidi kulifikiria ila nakosa jibu. Watu wengi wanapokuwa kwenye mahusiano eg wapenzi, inapotokea wamegombana wanatafuta mtu mwingine awasuluhishe na mara nyingi huwa anafanikiwa. Swali ninalojiuliza, inakuwaje mwanamke/mwanamme haupo tayari kumsikiliza mwenzio na kumuelewa ila upo tayari kumsikiliza mtu wa pembeni? Hivi inaleta picha gani baada ya nyie kupatana baada ya kusuluhishwa na ndugu au rafiki?
    Binafsi nafikiri kama mpenzi wangu hatonisikiliza mimi, sitokuwa tayari amsikilize mwingine kwa niaba yangu na kama sipo tayari kumsikiliza yeye na kutatua tatizo basi sitoweza kumsikiliza ndugu wala jamaa yake. Wewe je unaonaje?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    MMU leo pasua kichwa ngoja nijipange nirudi na mauzoefu
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Mie naona kama unavyoona.

    Halafu hii tabia ya baadhi ya wanaume kusambaza taarifa za ndani ya nyumba zao au mapungufu ya wake zao kwa ndugu zao ndio inayosababisha ndugu waanze kumchukia mkeo, mpenzio.

    Ukiingia kwenye mahusiano ikiwamo ndoa, jua fika umekuwa mkumbwa na umeanza familia ambayo ni baba, mama (na watoto kama mtabarikiwa). Aibu yako ni aibu ya familia na aibu ya familia ni yako.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    naungana na wewe husn! Matatizo ya wapenzi/ mke na mume inabidi wayamalze wenyewe wakishindwa cdhan kuna atakayeweza. Naendelea kutafakari zaidi.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kweli siri za ndani inatakiwa zibaki ndani hivyo wanandoa ni vizuri kumaliza tofauti zao wenyewe kwa wenyewe. Lakini kunawakati migogoro inakuwa mikubwa zaidi hivyo huitaji huitajika busara zaidi kutoka nje, lakini ni vizuri mambo yamalizike ndani kwa ndani ikishindikana basi wazee ktk familia wahusishwe.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    aisee urudi mapema kabla cjapanda gari nikufate.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengi sana wanapenda kutatuliwa matatizo yao badala ya kuyatatua wenyewe!!Binafsi sifagilii...kama uneweza kuyaanzisha uweze pia kuyamaliza!
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Listen my dear, tatizo ni misunderstanding. Kuna wachache ambao huwa wanaweza kuji-express na kuelewana wenyewe, lakini baadhi ya watu huwa ni wagumu mno kuelewa. Hapo ndipo mtu wa tatu hutafutwa kwa lengo la kuwasikiliza waliogombana na kujaribu kuwaeleza wote wawili jinsi alivyowaelewa. Wakishaelewa wote wawili, huwa ni rahisi kupata suluhisho, iwe kwa wao wenyewe, au kupewa alternative na mtu wa tatu!
     
  9. s

    shoshte Senior Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naunga mkono wachangiaji hapo juu kwamba mkikwaruzana tafuteni suluhu wenyewe haina haja kutoa siri zenu kwa wengine
    lazima mmoja ajishushe ili mfikie mwafaka msitumie ubabe hata kama ni mwanaume jishushe au mwanamke ili mfikie suluhu
    mkitoa siri zenu nje tayari hapo familia inaingia kwenye matatizo hata hao wazee siku hzi sio wale wa zamani siku hzi unaweza
    kumwita mzee ukifiri ana busara kumbe anaenda kuzambaza huko nje deal with the problem on your own...
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nafikiri hiyo ni namna nzuri ya kufikia muafaka.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tafakari mpenzi ila usibadili mawazo.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    halafu wewe hiyo miguno,..
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ni tredemark yangu hiyo lol
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huo mguno ni ishara kuwa the boss matatizo yake anayapeleka kwa majirani zake!

    Mi bado siafiki hili swala la kupeleka matatizo nje yenu. Naungana na Lizzy alvyosema kama unajua kuyaanzisha, ujue na kuyamaliza pia...
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivyo! Ila angalia isiwe inaamsha hisia za watu.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kumbe umemstukia eeh? Una akili kama zangu ila zangu zimezidi kidogo.
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata mimi ninawashanga watu kama hao, na kweli haifai.., lakini watu wengine huwa wanaona hawajafanya Kosa au wanaona wanaonewa mpaka wasikie from the third party... lakini my motto is......

    "Never tell your problems to people.., Many Dont Care.... others are Glad that you have Them, and the rest Have more problems than you.....
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi matatizo yangu namwita lawyer tu lol

    hisia zenu zipo njenje hivyo
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi pia jaman hii tabia siipend kwel kama uliweza kunitongoza kwa nn tukikosana uniogope
     
Loading...