Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje rais anasafiri sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nashangazwa sana na hali ya rais wa nchi kuwa safarini kila kukicha,hivi ndivyo inavyotakiwa? Mbona hatuoni marais wengine wakisafiri hivyo?

    Hivi walewasaidizi wake hawawezi kumwakilisha kama anahudhuria vikao?
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rosemarie,
    Hujui kwamba hiki ni kipindi cha lala salama? Anasafiri ili achume chume Foreign Perdiem za mwisho mwisho maana historia inaonyesha kwamba ni kipindi cha mwisho cha uongozi ndipo watawala wengi akili zao hujikita katika kuchuma mali.

    Hata historia ya Rais mstaafu Benjamin Mkapa inaonyesha kwamba aliharibikiwa kipindi cha Pili. Na tuhuma zote zinamkabili leo nyingi ni za 2000 - 2005
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rais alishawaambia watanzania kwamba asiposafiri watakufa kwa njaa. Safari zake zina tija maana zinaleta fedha nyingi kwa ajili ya maendeleo ya nchi.
     
Loading...