Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Rais ajisifu nchi kusaidiwa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by olele, Feb 3, 2011.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    Wakuu habari zenu
    Jana nimesikiliza hotuba ya Mhe. Rais Kikwete, katika mambo mengi aliyozungumzia
    Amesisitiza sana jinsi gani nchi inavyopatiwa misaada na nchi wahisani, amejisifu sana kuhusu wa-canada wanavyosifia shule za sekondari na wameonyesha nia ya kuongeza misaada. Sasa mi najiuliza inakuwaje rais ajisifu jinsi gani taifa linavyotegemea misaada?
    Au watanzania tunapenda sana kuomba omba
    Nawasilisha kwenu mi naona hainingii akilini
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ndo uwezo wake wa kufikiri unavyomuelekeza!
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio mavuno yenyewe kwa tuliyoyapanda kwenye uchaguzi uliopita!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda ipo top kwenye manifesto ya chama chake! Mbona hazungumzii matokeo ya hizo shule?
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Miaka ya hivi karibuni serikali ya Kanada imekuwa msitari wa mbele sana kumpongeza Kikwete kutokana na shinikizo la Barrick Corporation. Wametumia lobbyist mkali sana kuhakikisha kuwa serikali ya canada inampromote Kikwete tangu Sinclair alipokubaliana kumkatika kidogo Kikwete kusudi asivuruge mikataba ya dhahabu. Ndiyo maana ni Kanada pekee katika nchi za west iliyotuma salamu za kumpongeza Kikwete binasi kwa "ushindi," wengine wote walituma message generic za kidiplomasia bila kumtaja Kikwete explicitly: Kanada walifanya hivyo.
     
  6. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,589
    Likes Received: 3,924
    Trophy Points: 280
    Kama wakanada wanachukua dhahabu hapa kuna ubaya gani nao kusaidia jamii ama ulitaka iweje hasa maana sioni mantiki hapa .
    Ama ulitaka tz ikipewa hiyo misaada ikajenge shule Otawa
     
  7. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa JK wala sishangai kuwa anasema hayo.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akili ya mkwere ndiyo imegoti hapo. Ndiyo tabia ya watu wa mwambao!! Hata kama ni rais, tabia ipo damuni,.
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Asipoenda kuhemea ulaya tutakufa kwa njaa hapa nchini. Alitumia hiyo kama turufu ya kampeni na akashinda kwa kishindo ikimaanisha kuwa wananchi wapiga kura wengi wanakubaliana na viongozi wao wanapoomba misaada ulaya na kwingineko.
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Uwezo wake wa kufikiri umeishia hapo, kama alishatamka mchana kweupe kuwa hajui kwanini Tanzania ni masikini licha ya utajiri lukuki wa rasilimali uliopo ulitegemea nini toka kwake? Kwa JK jibu la umasikini wa Tanzania ni kupata msaada.
     
  11. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Mwandishi analalamika kuwa Mheshimiwa Rais anajisifia nchi kupewa misaada na nchi nyingine. kitu ambacho hata wewe kwako huwezi kujisifia jirani akiwa anakupa msaada kila siku itakuwa ni ujinga.
     
  12. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi naona ni bora tuombe nchi yetu iwe koloni la Canada badala ya kuwa nchi huru. Kama tutakuwa koloni na hawa jamaa wataleta maendeleo ni kipi bora? Kama watu wanajisifu kwa kusaidiwa kwa nini tusiwape nchi hao jamaa tu?
     
  13. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,190
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Tujitahidi kuelimisha jamii kuhusu ubaya wa kuombaomba na kutegemea misaada kwa kuwa Rais anatokana na jamii yenyewe, kila mtu akichukia mawazo ya kuombaomba basi hata Raisi atachukia kuombaomba kujisifu kwa kusaidiwa!
    Kuomba msaada mara nyingi ni jambo la kufedhehesha na hivyo siyo la kujivunia!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi kwa binafsi yangu,sikumchagua huyu jamaa ingawa analazimisha kunitawala na wala hawezi kuniongoza kwani najua atanipeleka shimoni,ana akili iliyolala huyu jamaa na sijui nani sasa wa kuiamusha kwan wote wanao mzunguka ni ma-bongolala kama yeye,...anaona kusaidiwa ni haki yake ya kimsingi,....aaaaaah!...ndugu rahisi bwana.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aeleze pia na matokea ya hizo shule, hali kadhalika na sababu za ziro zaidi ya 80%.
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mkwereeeeeeeeeee huyo jamani so msishangae kwa nn anaomba........... keshasema kuwa wa tz ni wa2 wa kuhemea 2......:msela:
     
  17. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nzur hyo :clap2:
     
  18. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mabango ya kampeni wakati wa uchguzi alitengenezea hukohuko Canada
     
  19. s

    saluu Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi tuogope sana pale unapokua na baba anategemea wanaume wenzake ili aweze kuonoza nyumba yake ni jambo la hatari sana na kuogopa. tena anaongea kwa kucheka bila hata ya woga rais wa ajabu kabisa

    atatufikisha mahala pabaya sana huyu bwana
     
  20. B

    Bwagamoyo Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni upeo mdogo wa mawazo.
    jamani si kosa lake.
     
Loading...