Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje penzi lililochuja huku mmoja akiwa king'ang'anizi wakati amesababisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malamia, Aug 18, 2011.

  1. m

    malamia Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalaam, kuna mshkaji ana dem wake wameishi takribani miaka 3 na wamebahatika kupata mtoto. Kutokana na maelezo ya mshkaji ni kwamba dem ndio alipenda kuzaa wakati mchizi bado hajaamua, basi msela akacheka na nyavu Kid huyo.

    sasa dem baada ya kujifungua mpaka sasa amebadilika kitabia amekuwa kiburi, mtata, mbabe, akidai ashazaa na mchizi hivyo hawezi chomoa vinginevyo atamshikisha adabu ukizingatia vyombo vya sheria vipo sijui ustawi n.k sasa msela kaamua kujiengua dem anadai atajiua na msela ajiandae kutoa maelezo police na mambo mengine kibao. Ila ki kiukweli msela anasema hawezi tena kuishi na huyu dem mwenyewe anamwita nyapu.

    Msela yuko radhi kuanza maisha upya ili nyapu achukue kila kilichopo ndani akaanze maisha na mtoto, lakini bado nyapu anadinda anadai hawezi kumwacha! sasa wandugu hapa inakuwaje? msela yuko njia panda japo ameshafanya maamuzi ila anaona kama misala inanukia nukia mbeleni huko, USHAURI PLEASE.

    DAH HAYA MAHUSIANO WENGINE MWISHOWE TUNAOGOPA SASA
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huyo rafiki yako ni mshamba saana.hajui mapenzi wala nini? Huyo nyapu wake kaanza kiburi na ubabe kwa sababu gani? Yeye ndo anamchanganya maybe dada wa watu kachanganyikiwa maskini kaloose control.mwambie akae chini na nyapu wake maisha ni haya haya wamlee mtoto.ila kiukweli ameniboa.wanaume mungu tu awasamehe
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "NYAPU" mmmhhh a haya bana .................................... ............................................. .......
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie amchomolee kisema maana yeye ni msela.
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasichana mara nyingi ndio wa kwanza kulikoroga ukikubali kumwacha anaanza kukung'ang'ania
     
  6. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwambie amfikirie mtoto sasa maana ndio keshazaa tayari awe mtu mwenye majukumu, hayo ndio maisha ya mahusiano hapaswi kuyakimbia, anakabiliana nayo kigumugumu hivohivo
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    hizi lugha zingine,....mara nyapu..mara demu,......sasa huyo rafiki yako kama anamwita mpnz wake nyapu/demu huoni kama anakosea?....mwambie aache kumwita hayo majina ya kijeuri na kipuuzi na mpnz wake atamheshimu kama baba mtt wake
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo lugha uliyotumia hata kama mtu kuchangia inakuwa issue ungemuita tuu mdada maana hayo maneno dem, nyapu msela, akadinda duh
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    unajua kila mtu anakua na ndoto ya kuishi maisha na mtu wa aina fulani,..sasa tatizo linaloonekana kama ni ung'ang'anizi wa kina dada zetu pindi tunapowazalisha na kutaka kuwaaacha ni pale anapofikiri hataweza kumpata mwanaume wa ndoto yake akiwa na mtoto wa mwingine ,..another side of the coin_ni kwamba mwanaume hata kama una mtoto ni rahisi kumpata mwanamke wa ndoto zako......kwa hiyo si kwamba ni ving'ang'anizi kama tunavyofikiri ila wana sababu ya msingi kabisa.....if you think loud
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Una-umri gani? It appears you are a junior member humu JF na ki-umri, maisha etc kama huyo rafikio na huyo dada. Wewe na huyo rafikio na huyo dada should wake up and get a life.....
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mpaka lugha inakera bana
    badilisha hiyo lugha ndo watu watakuelewa na wachangie
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mtoto hata siku moja hawezi kuwa ndio solution ya matatizo ya kimahusiano...kung'ang'ania uhusiano m'bovu kwa sababu ya mtoto hujitendei haki...na wala humtendei haki mtoto. Ni bora mtoto akue katika mazingira ya single parent lakini ya amani, kuliko wazazi wote wawili lakini hakuna amani. I hate wanawake/wanaume wanaotumia watoto kama silaha ya mahusiano na kulipa kisasi au kutesa mwenza aliye achana naye!
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya umma na hiyo part 1 ya maelezo yako...
    Isiwezekane kwasababu watoto ni ugonjwa ama?!Nawajua zaidi ya watu watano ambao wameolewa na wanaishi raha mstarehe na wanaume ambao sio waliozaa nao.Achilia mbali walio kwenye mahusiano tu...
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Lizzy haina raha kuchangia jamaa katumia maneno mengi sana ya kuudhi
    Na inawezekana ni yeye mwenyewe ndo maana akaiandika kivile
    Wako ambao wamezaa na watu wengine na wakaolewa na wanaishi maisha mazuri tuu na wale watoto wanasomeshwa as if ni watoto wa familia moja
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nimechangia tu kupinga haya madai yasiyo na mshiko...watu wa aina hii ndo wanafanya wasichana wanaotoa mimba waongezeke.
     
  16. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo yako wameishi miaka3 wamebahatika kupata mtoto1 huyo tayali ni mke nikosa kumpachika hayo majina imeonyesha yeye kakosa hekima naye ndomwenye kibul hujaweka makosa yahuyo bint sema vijana au wanaume wengi maisha ya kiwa mgum tunakimbilia kuacha mke akumbuke huyo kiumbe hana kosa mtoto atakosa malezi ya baba&mama
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    yaani mtu anaanzisha topic tena inayohusu dada zake au mama zake ila anaandika maneno ya kule mtaani kwa vijana wa kijiweni na sijui anaetgemea hapa wote ni watu wa rika lake
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mkuu,..unamaanisha mimi ndio huyu malamia au,......?...aaaaaaaaah! Acha hizo bana
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu sio wewe bana
    Nilikuwa namaanisha mtoa mada inawezekana ni yeye mwenyewe ndo maana kaja nayo hapa
     
  20. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    umma upi?...kwani watu watano ndio tosha kujustfy huo mtazamo wako.
     
Loading...