Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje pale ambapo kigezo cha Dereva Kupandishwa cheo inapokuwa ni yeye kuangusha gari? imetokea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Oct 24, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wana janvi Juzi nikiwa safarini kutoka mbuga ya Serengeti nilikutana na Story ya kushangaza kidogo, Kuna Dreva mmoja wa Hifadhi ya Ngorongoro aliangusha Gari la Hifadhi maeneo ya Kilima Tembo- Karatu na Lori hizi za Kubinua na lilikuwa ni Jipya kabisa halina hata miezi mitano, ILA CHA KUSTAJABISHA MARA TU BAADA YA DREVA KUPIGA CHINI HILO LORI, ALUIZIWA NA KUPANDISHWA CHEO MARA MOJA
     
  2. m

    masagati JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Uchizi,wata tuua ili wapande vyeo.
    Aliye mpandisha cheo ashitakiwe kwa kuchochea ajali
     
  3. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Tunaangalia perfomance rafiki yangu sio tatizo kama yeye akitumwa kazi anaifanya ndani ya muda unaotakiwa hata kama wenzake wamekataa na haombi overtime kama wengine,definetely ntamuhitaji huyo mtu zaidi ya wengine.kuangusha gari sio kosa rafiki yangu,insurance italipa hiyo ni ajali na sio makusudi




     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chezea Tanzania weye!!? hivi bado hujaijua bongo ee!!? kisichowezekana mahali pengine popote duniani kinawezekana Tanzania
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kuangusha gari ni ajali, ili mradi hakuwa amelewa au hakuwa negligent haiwezi kuwa sababu ya kutompandisha cheo.
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Bongo Tambarare!!
     
Loading...