Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje na wakati nina kadi ya bima

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by feyshizzo, Sep 12, 2012.

  1. f

    feyshizzo Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF
    mm nmechaguliwa kujiunga na chuo kikuu cha dar es salaam. Lakin kwenye DIRECT COST zao kuna fedha ya matibabu, sasa inakuwaje na wakati mimi ninatumia bima ya afya na mzee wangu anatozwa fedha nyingi kwenye hyo bima???
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda kamweleze dean of students atakupa majibu sahihi.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hata mwenyewe ningependa kujua,maana hata mie natumia bima.
     
  4. f

    feyshizzo Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahan hyo dean of students ni kama nani pale chuon?
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kama mratibu, mshauri na msimamizi wa masuala mbalimbali ya wanafunzi.
     
  6. K

    KALLAGO Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabid utoe coz kuna accident mbalimbali au unaweza kuugua gafla ataukashindwa kuonyesha bima yako and then hata usafir wa kukupeleka hospital co itabid utoe kama tahadhar
     
  7. M

    Mpendawali Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umexomeka Kallago
     
  8. N

    NKANOELI JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa tuu,wengi wanazo lakini wametoa kuepusha usumbufu
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ok,hata hvo co kubwa sana.
     
  10. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    kwa hisani ya ubungo, ...Ni kama mratibu, mshauri na msimamizi wa masuala mbalimbali ya wanafunzi.
     
  11. +255

    +255 JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hana tofauti na Matron au Patron kwa kule sekondari.
     
  12. f

    feyshizzo Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukran sana wadau, nmewaeleweni.
     
Loading...