Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje mpaka leo Mishahara UDSM bado?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magezi, Oct 5, 2011.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu nashangaa sana mpaka jana ka account kangu bado katupu hapa UDSM kulikoni?????
     
  2. e

    emrema JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Billioni tatu Igunga unadhani zimetoka wapi? Wakuu wote wa UDSM ni makada wa magamba unategemea nini?
     
  3. H

    HOYANGA Senior Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ungemuuliza mwajili wako hapa sio mahala pake !!!!
     
  4. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wanasubiri wakusanye tution fee maana serikali haitoe hela vyuoni ndio maana wanafunzi wote inabidi walipie kabla ya kufika chuoni.
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naanza kwa kuwapa pole ndugu zangu mnaofanya kazi serikalini,nimekuwa nikipata taarifa za hapa na pale kuwa mwezi uliopita (September) serikali imewakopa kwani mpaka leo hii tar 5/10/2011 bado watu hawajapata mishahara yao. Kwa cc tunaofanya kazi ktk makampuni binafsi hili ni jambo la kawaida.
    Hofu yangu ni kwamba kwa hali hii serikali inataka kutuonesha nn? Kuna kipindi cha nyuma Mh. Zitto aliwahi kutoa kauli kuwa serikali imeishiwa,naanza kushawishika kuunga mkono hoja ya Mh.Zitto. Au hali ile ya kupita na bakuli kwenye maduka ya wahindi kuomba fedha za kulipa mishahara ndiyo inarudi tena? Kazi unayo mzee wa Magogoni .
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Haahaaahaaahaaa..baelezeee mazee!! magamba watawatoa roho aisee...
     
  7. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    Serikali ya ajab sana! Mi mwenyewe mshahara uliingia jana jioni! Mshahara wenyewe Mdogo afu wanashindwa ku2lipa watumishi!
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    UDSM walimu wengi wanaipinga serikali ya JK, kwa hiyo hii ni kama adhabu kwao. Kingine, serikali yetu inatumia pesa nyingi sana kwenye mambo yasiyo kuwa na tija n kuruhusu mambo yaende ende bila mpangilio. Ile nidhamu aliyoiacha mzee wa utandawazi kwa wafanyakazi saizi inapotea taratibu. Watu wanaanza kuona private sector zinalipa kuliko serikalini which is very dangerous for our country economy.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mpaka leo??? Mnaishije??
     
  10. M

    Magezi JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu ni kuishi kama ndege...... ni hatari
     
  11. i

    ipod Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    uwe roving lecturer tu zunguka Tumaini,KIU,Kairuki,Mzumbe,CBE,IFM hutakufa njaa
     
  12. i

    ipod Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sihitaji kura zenu mbayuwayu nyie..jk 2010
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,147
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Poleni,serikali ni sikivu,itawasikiliza tu,si umeona mpaka leo tarehe 35 bado mshahara aujapata::
     
  14. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nasikia hazina imekauka ile mbaya. Hii miaka 5 ni ya laana kwa watanzania. Hii inasababishwa na
    1. Matumizi mabaya ya serikali
    2. Ukusanyaji wa kodi ni mdogo kwa sababu biashara nyingi zimefungwa/hazifanyi kazi vizuri kwa sababu ya umeme
    3. Uchaguzi wa Igunga (Refer 3+ billions zilizotumika kwa serikali kuhihujumu chadema)
    4. Safari zisizoisha za JK
    5. Ufisadi wa kutisha unaofanywa na viongozi wa serikali
    6. Ukwepaji wa kulipa kodi
    7. nk
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mtu atadhani unaakili......
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,147
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Magezi haaa imekula kwako hiyo,vumilia
     
  17. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Unafikiri bilion 3 Igunga si mchezo...subirini kidogo serikali inachukua mkopo benki...
     
  18. howard

    howard Senior Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata SUA hawajapata nafikiri ni kwenye public universities
     
Loading...