Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje mke wa mtu unatongozwa na unakubali then later unaasema shetani amekupitia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by herbsman, Jan 13, 2012.

  1. herbsman

    herbsman Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hakuna kitu kinauma kama kujua mkeo ana uhusiano na mwanaume mwingine na she is in a serious relationship.nimefukuzwa kwenye nyumba ya kupanga na baba mwenye nyumba baada ya kujua mama mwenye nyumba ana hisia kwangu nami sijui hilo nimejua baaba ya kutoka na mama mwenye nyumba kunitumia txt za mahaba.for god sake, kwa nini upo kwenye ndoa na unapenda vijana?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    Mbona hueleweki?
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mwana JF aliwahi ku-quote mahala kuwa binadamu ni mnyama, ingawa anatofautiana na wanyama wengine kama mbwa, tembo kutokana na utashi. Sasa siyo suala jipya inapotokea binadamu akafanya mapenzi na mtu mwingine kwa kuwa ni sehemu ya asili yake. Unajua wote huwa tunatamani aina tofauti tofauti. Cha muhimu ni kujizuia tu ili kulinda heshima.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    hizo ndio ndoa za modern day....kila mtu anataka kuwa na sumthing pembeni bana
     
  5. Loreen

    Loreen Senior Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada haieleweki ,cjui unataka nini!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Heading na details za ujumbe haziendani unataka kujua kutongozwa kwa wanawake walio kwenye ndoa na kukubali ama unataka suluhisho la wewe kutakwa na mama mwenye nyumba kupelekea kufukuzwa?

    Tafadhali Fafanua
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    pole kwa mkasa wa kufukuzwa..............usimlaumu sana huyo mama kwani hujui nini kinachoendelea upande wa pili...........wewe chunga maisha yako tu!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi nimemuelewa kwamba kafukuzwa na baba mwenye nyumba kwasababu mama mwenye nyumba alikuwa anaonyesha hisia za kimapenzi kwa huyu jamaa lakini mzee mwenye nyumba akastukia, yote hayo yamefanyika bila huyu jamaa kufahamu, na amelifahamu hilo baada ya kuhama nyumba, kwani yule mama mwenye nyumba alianza kumtafuta jamaa. Najaribu kuelewa zaidi
     
  9. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujatulia wewe.
    Tafuta nyumba nyingine acha kupiga mayowe.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unasema mke wa mwenye nyumba alikuwa anakutaka kimahaba baba mwenye nyumba kagundua kakurushia vilago nje?
     
  11. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Acha kuchekacheka na wake za watu alafu uone kama utatupiwa virago nje
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ngoja niwahi kanisani.
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Wewe ni muimba kwaya au?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We mkaka mbona husomeki! Mbona husomeeeki, mbona husomekiiii.......... Kuna mtu anao huo wimbo aniwekee?
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana, kuna sababu nyingi sana za wanawake kutaka mahusiano nje ya ndoa kama ilivyo kwa wanaume...songa mbele!
     
Loading...