Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje mikopo ya TiGo na uhuru wa kupiga mitandao mingine?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by payuka, Sep 23, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,

    Leo asubuni nipo sehemu ambayo voucher za simu zinapatikani mbali kidogo. Alternative niliyonayo ni kukopa, hivyo nimepiga *149*05# nikapewa mkopo wa Tshs. 1300.
    Lakini nilipojaribu kuipiga namba ya zain nilijibiwa kwamba sina salio la kutosha kuweza kupiga. Cha ajabu kingine ni kwamba baada ya muda mfupi jamaa alinipigia simu.
    Sasa najiuliza je, TiGo wanafanya haki kweli kwa hili? Na je, kama una dharura ya hatari hawaoni kwamba inaweza kuleta madhara kwa sababu ya hii restriction yao?
    Mwisho kabisa kwa nini wamtumie msg mtu niliyekuwa nampigia huku ningali na salio nililokopa? huku si kunidhalilisha kwamba naomba nipigiwe simu kwa sababu sina fedha za kutosha kwenye simu yangu?
    Kwa mwendo huu nafikiria kuhamia Airtel kwani siwezi kurudi Vodacom tena.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Tigo na Voda hata Airtel wote iko midji iko yenyeve ibia bhananchi
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli kabisa hatutendei haki, riba tunalipa halafu inakuwaje unashindwa kupiga mitandao mingine huo ni wizi.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kazi yao kutujazia mamiziki ya ajabuajabu kwenye simu zetu, siku moja jamaa ananipigia anasikia bongo fleva kwenye simu yangu. Sipendi bongo fleva especially Mbagaraaaaa.
     
  5. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani tigo siipendi tabiya yenu kwanza nitawahama kama hamujirekebishi kwanini mnatuwekea nyimbo kwenye simu kwani tumewaomba kila mtu na uhuru wake sasa kutuwekea manyimbo wakati sijaomba wimbo manake nini,,cha pili mkopo na riba juu bado nikitaka kuutumia mkopo wangu kupiga simu nyingine hamutaki yaani nina salio la kutosha toka kwenye mkopo na kupiga simu pia unipe masharti acheni hizo huu sio UHURU WA KUONGEA sasa bali UTUMWA wa KUONGEA.
     
  6. r

    renfrid Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye mpango wa kuwekeana nyimbo bila kupenda co kabisa kwa m2 unawekewa wimbo eti cjui '' aliyeniacha mwanzo simtaki tena sijui nn na nn wanajua wenyewe'' hasa mnatuhalibia jaman, co mpango maana mtakuja kumwekea wimbo wa mapenzi padri hambaye hana mpenz na wimbo wa ni bebe ukamwekea shekh so mnatuvuruga....
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Leo wameniboa,eti wamen2mia txt wanasema 2ma neno kaswida kwenda namba flani hvi kupata nyimbo za kaswida kila cku..sa cjui wanadhani kila m2 ni mwislamu au vp!
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Waambie wakubadilishie wakuwekee dushelele.
    OTIS.
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenzako wengine tumeshahama huko, wewe unangojea nini?
     
Loading...