Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje matukio/sherehe za kitaifa, Rais apewe salamu za Pongezi na sio Watanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 25, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,400
    Trophy Points: 280
    Imezoeleka kila kukiwa na sherehe za kitaifa, basi pongezi za sherehe hizo hutumwa mojakwamoja kwa rais hata kama hana uchungu na taifa husika! Iwe ni tukio la kusikitisha au kufurahisha likiwa la kitaifa basi rais wa nchi ndie hupewa pongezi!

    Mimi napingana na dhana hii, matukio ya kitaifa yawe ya wananchi hasa ktk zama za rais huyu asiejali taifa!

    Kwakuwa yeye ana nyota kali ya misiba, salamu zote zihusuzo misiba ziwe zinapelekwa kwake na matukio mengine muhimu ya kitaifa yawe ya wananchi tu!
     
  2. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peleka hayo mawazo Tume ya Warioba!
     
Loading...