Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Mambo haya??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Apr 6, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wangu
    Its my greates hope kuwa mu wazima kabisa. Nimewamisije mwenzenu?

    Nway nimekuwa nikijiuliza kwa muda mrefu kuhusu mahusiano najikuta natoka kapa. The more you struggle to understand it, the more confused you become.

    Najua karibia wote tunajua uchungu wa kupenda mtu ambaye mapenzi yake yako kwa mtu mwingine, na mbaya zaidi pamoja na kujua hilo bado tunajitahidi kumpenda na kufanya juu chini abadili mwelekeo wa mapenzi yake toka kwa huyo mtu mwingine yarejee upande wako.

    Wengi tumejikuta (au wamejikuta) wanapenda mahali palipojaa yaani kama ni kazi basi twaomba sehemu ambako tayari nafasi zishajaa lakini tunajipa moyo na kuhangaika kuwin that heart. Si hivyo tu kwa wale ambao tayari wako kwenye relationship ya pamoja kuna wanaojikuta wenzi wao wanafall kwa third person na bado tunafanya juu chini kumnyakua kutoka huko alikofall kwa mtu wa tatu arudi kwetu.

    Hii mambo kwangu ni ngumu..........nawaza kama kafall kwa mwingine in the first place.......kwa nini usiushurtishe moyo wako umwachie aende kuliko kustruggle ili arudi (wengine huenda extra miles kwa waganga!!)

    Inakuwaje mambo haya??

    Mimi nakumbuka there was this guy...oh my GOD.....yaani alifikia hatua ya kunipa ratiba kabisa kuwa leo ninakwenda kwa flani nami nikajikuta nakubali na kuhangaika kumwonyesha mapenzi but at the end of day I lost him completely.......
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Love is blind....!!!

    though kung'ang'ania usipotakiwa kuna sababu nyingi....kutokujiamini,kuchoka kuwa na mahusiano,sababu za kiuchumi na kijamii mfano kama uko kwa ndoa wengine hujiuliza watu watanionaje,watoto wangu watalelewa bila baba etc.

    Kusema ukweli nimewahi kupenda sana ila hakuna ambapo nimeng'ang'ania baada ya kugundua jamaa ana mwingine....no second thoughts!!!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Michelle........... Aksante mydia
    Huwa nachoka pale tunapovumilia na visivyovumilika....mie hadi leo hii na uzee wangu nikikumbuka nloyafanya kwa kijana yule enzi zile loh nashikwa na hasira haswa!! But it was a good lesson kwangu...... never repeated again ......akisema ana mwingine ntatoa baraka zangu zote lol
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu hua wanaamini wanaweza kumfanya mtu awapende kwahiyo hawakati tamaa..kuna wale wanaomini hamna mwingine kama huyo or atleast mwenye vigezo vilivyomvutia kwake on the first place..kuna kutojiamini..kupenda kwa upofu..kukataa matokeo yani kuna watu hawakubali kushindwa..woga!
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hizo hasira tunazo wengi ila ndo hivyo.....you can't turn back the days....hilo tu ndo waga linanipa shida...natamanigi ningezaliwa upya...!!!!:bored::bored:
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inakera sna kupenda usipo pendeka
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Mambo kama haya yaposana
    Lakini kitu nilichogundua huwezi
    king'ang'ania penzi ..utahangaika
    juu chini kumshikilia lakini kama penzi halipo
    hatashikika...

    Borea uishi pekee
    Yako .kuliko kuishi na mtu
    Ambaye mwili tu ndo uko hapo
    akili, mawazo, roho, na kila kitu
    internally kiko kwa mtu mwingine..

    o sababu mbili tu
    zinazofanya watu wasiopendana
    Kuishi pamoja nazo ni mali na familia.
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii inaweza kumkumba wa jinsia yoyote. Jamaa mwanamume ninayemfahamu, aligombana na mpenzi (mke) wake, yule binti akakimbilia kwa bwana mwengine, ambaye alikuwa rafiki wa wote, na hii ndio ilokuwa sababu ya ugomvi wao wa siku nyingi. Marafiki zake wakamwambia bibi yuko wapi, akajipeleka akawakuta wote wawili. Yaliyoendelea ni udhalilishwaji; kwa hiyo kwa nini uendelee kung'ang'ania na kudhalilishwa? Ikiwa ni mapenzi na/au usaliti, bado ukweli unabakia palepale kuwa "ikiwa mapenzi ni maua, tusiangalie kuchanua tu, vilevile tukubali yanakufa", tukubali matokeo na kujipanga upya.

    Mara nyengine mwenza wako, m'mume au m'mke, anatumia watoto kama njia ya kukutishia ikiwa mtaachana atakwachia watoto. Let her/him go to hell. Better be alone than in a bad company. Kwanza watoto ni wenu wote, kwa hiyo ikiwa ni zaidi ya mmoja mnagawana, ikiwa ni mmoja kubali dhamana lakini usikubli katu kudhalilishwa.
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, uzuri ni vile siku hazigandi, na mwanadamu ameumbiwa kusahau.
    Lakini kwa kweli hakuna maumivu makali kama ya kuupenda moyo, usiokupenda.
    Nafsi na akili ambavyo wewe, ukiwaza mashariki, vyenyewe vinawaza kaskazini. Dah!!!!
    Tusonge mbele tu, ya kale yamepita MJONE.
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,yameshanikuta hayo.ila baadae unajifunza kutokana na makosa na kujiuliza ilikuwaje nilikuwa mjinga kiasi hicho?
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lizzy umesema kweli loh yaani kuna wakati nilikuwa ninafikiria hayo kuwa hapana huyu nitamwonyesha kuwa nina uwezo wa kumrudisha kwenye himaya yangu loh...........I tried weeeee but where (wanajisemea watoto wa mjini!!) ila ajabu nilipoamua kukata tamaa ndo naye akazinduka usingizini loh lakini nilishajichukia kwa upuuzi wote nloufanya kumuwin back......miaka imekwenda na uzee umekomaa eti bado ananikumbuka na kukumbuka penzi langu jamani!! .........sasa sijui ni penzi lipi lile la mwamzo au lile la ziada.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwali usinchekeshe asa ukizaliwa upya si utakuwa malaika?? Maana ushayajua maovu yote na tricks zote nani atakuchakachua?? but wengi tunawish tungeweza kurudisha nyuma siku tukarekebisha pale tulipokosea......wapo wanaotamani ili wawapate tena wenzi wao, na wapo wanaotamani siku zirudi ili wabatilishe maamuzi yao ya kuwa na wenzi walionao sasa!! Haya mahusiano haya!!
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145

    Umeona eeh Maria Rosa?
    Yaani inakera but ajabu ni kuwa wakati ule wala huioni ile kero au ni kwa vile sometimes unajiblame kwa makosa yasoyako na unafeel kuwa wewe ndio chanzo cha mwenzi wako kumfuata that other person hivyo ni wajibu wako kumwonyesha kuwa unampenda na umejirekebisha ili arudi kwako!!!

    Laiti moyo ungekuwa na kifuniko, tukaweza kufunua mioyo ya wenzetu na kujua yaliyomo tusingekuwa twaghangaika hivi.
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni maisha...tunakua sensitive sana kutoa ushauri na kuelekeza wenzetu pindi yakiwafika na we wish wachukue ushauri wetu pasi kuu-edit...well ni kitu kizuri! Kimbembe ni pale yanapotufika wenyewe...hatushauriki maana tunakuja na solutions zetu km afadhali kukesha baa,natafuta mke/mume,nitakua womanizer n so forth ...yote tisa ukwel ubaki pale pale kwamba ni mzigo mkubwa sana kungangania tusipopendeka! Mapenzi si ugomvi ni maridhiano ya nafsi so moja ikichoka let it go ya nini malumbano banaaa! Salaam zenu wajumbe wa jukwaa pendwa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mjukuu mtiifu, babu ako haelewi maana ya hiyo hapo kwa red (damn uzee)...waweza kunidadavulia wakati naendelea kuielewa hii thread yako? Ahsante kwa kunielewa.

    Wakati naendelea kuielewa, ngoja nikunong'oneze (Samahani sijapiga mswaki)......unajua kuwa mapenzi ni upofu na ukiziwi kwa apendaye pale asipopendwa?...atafanyiwa kila visa lakini atakuwa haoni, ataambiwa kila uchafu lakini atakuwa hasikii......

    Sasa hii ya kurudi mara ya pili, baada ya wewe kumtapika, ukweli ni kuwa wakati ulivyokuwa ukimpenda ulikuwa unampa vitu vyote (ili usimpoteze, siyo?) Kama ni kitandani ulikuwa unawajibika ipasavyo, kama kiuchumi ulikuwa unamkabidhi kipato chako ili atumie atakavyo....... Kwa kifupi ulikuwa unampa kila kitu kwa gharama ya juu ili usimpoteze......Sasa huko aliko hapatiwi vitu hivyo, au alikuwa anapatiwa na sasa amenyimwa ghafla wakati bado ana kiu navyo.......... atapiga mahesabu yake na kuku-kumbuka "mjinga wake"......Atatafuta njia zote akurudie, atajifanya anajutia mabaya aliyokutendea, atamsingizia shetani, ataapa kwa miungu ya kwao kuwa hatakuumiza tena.........

    Mjukuu mtiifu, amini, amini nakuambia.... Akirudi huyo usijidanganye, ukampa kama zamani, kiu yake ikikatika atakupiga pigo jingine kuu. Na mara nyingi pigo la pili laweza kuleta maafa makubwa zaidi.........usithubutu kukutwa, watakucheka watu!

    Narudi kitandani kumalizia usingizi wakati nikiendelea kuielewa hii sredi.
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it pains,but let it go n start afresh! Mungu ameumba binadamu wengi kwa hiyo bado kuna chance ya kupata rum to someone else!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    I have a room for you darling....Kimey akikuletea za kuleta, you know where to find me.
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mapenzi UPOFU! Akiwa na CHONGO wasema KENGEZA.... We Acha tu...
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thx darling,ur so considerate,,,,ntakuja fasta hope u won't break my heart,
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    MJ1,
    Where does fall in love with a person who doesnt love you stop? which is the cut off point??? at tender age or even after becoming old as we are(50yrs)??? I wish I could know the limit...From what i have been seeing, probably I miss a point!!!!
     
Loading...