Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje lakini mabinti kudanganyika wasijifunze kwa wengine?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tripojo, Apr 12, 2011.

  1. t

    tripojo Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hili swali linanisumbua sana kichwani mwangu:

    Hivi inakuwaje msichana anaweza kutoka kuongea na shoga yake kuhusu habari za msichana mwenzao ambaye amepewa ujauzito na lijamaa tu la mtaani ambalo halina mbele wala nyuma kimaisha, na yeye baada ya mazungumzo hayo akaenda kufanya vivyo hivyo. Unaweza kukuta ni mwanafunzi wa shule, akaenda kufanya ngono na kuambulia ujauzito na kijana wa mtaani ambaye hana nia wala uwezo wa kumuoa? Inakuwaje mambo haya jamani, kwa nini asijifunze?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu hua wanaangalia matatizo/mambo yao tofauti na wanavyoyaangalia ya wengine.Kuna ila hali ya kufikiria mimi haiwezi nitokea..mimi siwezi kua mjinga kama fulani..siwezi kudanganywa kama wewe.Ndo maana unasikia fulani kaachwa na mwenzie kwasababu alicheat na bado wapo wanaojua hilo watakaotaka na kukubali kua nae.Somo zuri na linaloingia sawasawa ni lile analopitia mtu na sio anayoona kwa wengine.Before you experience something you'll never believe it could happen to you ...
     
  3. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1.umetumia vigezo gani kumtofautisha lijamaa tu la mtaani ambalo halina mbele wala nyuma kimaisha na watu wengine hapo mtaani?
    2.''Kijana wa mtaani ambaye hana nia wala uwezo wa kumuoa''-wewe umejuaje?who are you to judge other people?
    3.Hayo ni maisha na maafikiano baina ya watu wawili....
    NB:Si ni watu wazima?wamefikisha 18yrs wanajua zuri na baya.Hapo sioni kwanini linakusumbua sana kichwani kwako...''Vua gamba''
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hajaweka mada yake vizuri ila point yake ni kwamba kwanini mtu anakua anajua kabisa athari za kitu fulani kwa kuona kwa wengine na bado anafuata njïa ile ile?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huwa hadi yatukute ndio tupate fundisho...
    Binadamu watu wa ajabu sana. Tungekuwa tunajifunza kwa waliotangulia nafikiri matatizo tuliyonayo yasingekuwa makubwa kiasi hiki. Halafu kuna kusahau, yanaweza kukuta, ukajutia na kuapa hurudii ila baadae ukafanya kitu kilekile.
     
  6. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nadhani katika huko kuhadithoana ndiko hamasa ya kujaribu inapotoka then bila kutambua consequence of erection mimba hutukia....nadhani ingekuwa sahihi pia ungewalaumu hao wakaka.....coz wananafasi kubwa ya kuzuia hii kitu
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Memory capacity ya goldfish ni dakika tatu....

    Ndo maana hata wakikuona unawavua after dakika tatu wanasahau....

    Binadamu at the end of the day ni viumbe kama wengine....

    Mwanamke asie danganyika sio mwanamke....atakuwa ni mwanaume...

    Wanawake wameumbwa hivyo....
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mapenzi hayachagui.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu watu wasio na kazi wanakuwaga wataalamu mno kwa kutongoza...

    kwa sababu wana time ya kumfuatilia binti kwa mda mrefu...
    si hawanakazi....
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Well said Lizzy/Husninyo
    Ingekuwa binadamu anajifunza kusingekuwepo na
    makosa/ dhambi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dayyym!I'm a man! Uliyosema ni ya kweli!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unanitisha
    nilishaanza mipango ya kukudanganya...
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe good for me.Kwahiyo na wanaume wanaodanganyika inakuaje?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwani we ni mwanaume...?

    wanaume tunadanganyika kwa makusudi...
    tunaamua kudanganyika....
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Just curious!

    Mmmh kumbe na nyie mnadanganyika?Basi mimi sio mwanaume wala mwanamke!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanawake wanadanganyika
    wanaume tuanaamua kudanganyika...

    so wewe ni bi sio?
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inakuwa bahati mbaya it was not intended lol
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha ha ha
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bi??Naaaaah!Just special!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Puhhleeez!Mnadanganyika kuliko hata wanawake..hata mkijua kabisa mnadanganywa bado mnadanganyika kwasababu hamna ujanja!
     
Loading...