Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje kwa mschana kuto kuziona siku zake?

Discussion in 'JF Doctor' started by Engager, May 21, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndg wana jf, hv yaweza ktokea kwa msichana kutotoka hedhi hata pale sku zake za mwez alizo zizoea zinapo fika na kupita? Kama ndiyo, hali hiyo husababishwa na nini kama msichana husika si mjamzito? na inaweza chukua mda gani hedhi kutoka tangu siku ambayo msichana huyo aliitazamia kutoka according to kalenda yake ya kawaida? Mfano: 'Msichana alitarajia kuona siku zake juzi kwa mujibu wa kalenda yake, lakn hadi leo kimya na hana ujauzito', tatzo nini?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    yani juzi tu ushaanza kuwa na wasiwasi?
    stresses, kurupushani za maisha, matumizi ya dawa, vyote hivyo vinaweza kusababisha hormonal imbalance kwa muda flan na badala ya kuona siku zake kwa juzi zinaweza kupita hata sku7 ama zaidi.
    nilikuwa na rafiki ambaye alipata ugonjwa wa uvimbe shingoni, her monthly period changed becaus of using the pills for her uvimbe
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    inaweza kuwa ni mabadiliko ya hali ya hewa pia.or else fibroids. Angalia baada ya wiki mbili kama bado hajaanza safari ya mwezini amuone dr wa wanawake. siku nyingine mtumie kinga kama bado hujahalalisha kuepuka wasiwasi eeh...thawa?
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    YAZINGATIE WALIYOYASEMA WACHANGIAJI WALIOPITA,,YAANI,,itnojec na king'asti!!
     
  5. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    kama una uhakika kuwa hakuna ujauzito,kwa mchakato ulio sahihi zaidi, jikabidhi kwa daktari, ikwezekana bingwa wa akina mama (Gynaecologist) .
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huwa inatokea kwa baadhi ya wasichana wanapobadili mazingira.
    Kuna mmoja alikuwa akienda shule (boarding) haingii mp mpaka anaporudi kwao likizo.
    Siku 3 bado chache aache uoga. Mzunguko huwa haupo constant mara nyingine aendelee kusikilizia kama hali si shwari akamuone daktari.
     
Loading...