Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje hii? Pamoja na matusi mengi ya CCM dhidi ya Slaa, bado alipokelewa kishujaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 19, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hilo suala nasikiavyo limewasambaratisha akina Mchemba na kuwafanya waweke vikao hadi usiku kutafuta namna ya kumpiku kipenzi hiki cha Watanzania wanaodhulumiwa.
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vikao, mikakati, propaganda na namna yoyote ile haitasaidia. Msingi wa kuwashawishi wananchi ni utatuzi wa kero zao, kitu ambacho CCM walishajitenga nacho siku nyingi! hivyo tegemeo pekee la wananchi ni viongozi wa CHADEMA.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kwa nn wananchi wasimpokee kipenzi chao dr wa ukweli,huyo KIBURU ajinyonge.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    slaa anahitajika wiki ya mwisho wa kampeni.azungushwe vijijini,ushindi kwa chadema ni dhahiri sasa.
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,148
    Likes Received: 3,414
    Trophy Points: 280
    Tofautisha siasa za mtandaoni na za uraini... Usifikiri unachokiona wewe jf kila mtu anakiona hii ni tz mtandao bado sana kwa walio wengi.
     
  6. P

    Pelege Senior Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa ni mkombozi wetu,we love him so much,together tutafika.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wananchi wamesha anza kustukia propaganda chafu za CCM. Jibu ni hilo tu.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mchemba? Hajui zaidi ya kuwinda wake za viongozi wenzake.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mlokole ndan ya daladala: nyimbo gan hzo mnaweka hebu 2wekeen nyimbo za yesu, konda: Vp ww! Yesu bado hajatoa albam.
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nadhani jibu hasa ni kwamba wamekabwa vilivyo huko Arumeru.
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    msechu akipokelewa kishujaa!!

    [​IMG]

    Kikwete huwa anapokelewa!!

    hata angekuwa katoka jela anapokelewa

    mafisadi lowassa, chenge, wote walipokelewa kishujaa baada ya matatizo yao!!

    what argument are you trying to make here???

    Slaa atapendwa tu kwa wafuasi wake!!! thats it normal thats is natural!!

    hoja zingine bana
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aliyependeza amependeza tu na atapendeka, ukitaka kupendwa kaa karibu nae ujue siri ya kupendwa.
     
  13. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hakuna mtu kama dr. jamani, utendaji wake umejidhihirisha tayari kwa wananchi hata isemwe nn bado haitamshusha
     
Loading...