Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Filamu za ngono zinauzwa hadharani...?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mimtamu, Feb 25, 2012.

  1. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau imekaa vp hii, maana kila kona jamaa wamezitandaza tena kweupeee! Sipendi hii kitu, ni aibu hasa kwa watoto zetu waliopo huko mitaani.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Rekebisha Heading yako Mkuu.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio hivyo bongo tambarare
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilibahatika kutembelea nchi fulani za Magharibi. Maduka yanayouza vitu vya ngono ni sehemu wanayoingia watu wazima tu.

    Nikashanga nilipokuta siku hizi, hata sigara zinafungiwa kwenye makabati na hazionekani na ukitaka sigara lazima wakinahi kuwa u mtu mzima ndio wakuuzie. Hata vinywaji vikali maduka yake tofauti hata supermarket hukuti vinywaji vikali vimeanikwa, mpaka uende maduka ya vinywaji na uwe umefikia umri wa kuingia humo.

    Hapa kwetu hata bar utakuta watu wanaingia na watoto wadogo, utakuta mtu anampa mwanae beer, tana huku anajisifu "huyu anakunywa chupa nzima ya bia".

    Usione tunavaa tai na makoti makubwa na tunaendesha magari ya mitumba ukafikiri Watanzania ni watu wa maana na wameendelea, hizo ni "cosmetics" na hazibadilishi mawazo na fikra za mtu. Hatuna maana hata kidogo, bado tuko nyuma sana kwa kila kitu chetu, na hii inatokana na kuwa elimu ya madarasani pekee haitoshi. Inabidi tubadilishwe "genetically" namna tunavyofikiri.
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mh iyo username yako inatega?napita tu
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    siku hizi maadili yamekwisha.
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumeishiwa maadili, hata wewe unayelalamikia picha za ngono barabarani unatumia jina lililokaa kingonongono bila kujali kuwa JF kuna watu wa rika mbalimbali!..kwa vile wabongo ni wabishi utaanza kusema haukumaanisha hivyo navyofikiria, na niache kukufuatilia!..MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO!
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaa!!Sina comment aisee duh!!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    heading zenu ziendane na mnayoandika, mnavuta attention yetu bila sababu
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa, vp unahusika na biashara ya hizi picha nn?...maana umevutika na heading ukakuta content iko kinyume!!!...pole kaka.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mimi kisukari,napenda vyakula vya sukari
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mbona hizi ndude zilianza kuuzwa miaka mingi sana kama huamini ukifika kwenye Trafic yoyote ile hasa Ubungo na ukabahatika kuletewa CD ununue wewe mwambie tu "Nataka Pilau" fasta ataichomoa na kukupatia kwa bei nzuri tu, meanwhile, magazeti ya udaku ambayo sasa yamegeuka toka kwenye udaku kwenda kwenye ngono si yanasomwa na kila katoto kashule kwenye vituo vya dala dala ambako ndio wamegeuza meza za kuuzia magazeti? Nilishawahi kuona katoto kama ka darasa la nne au la tano pengine, kamesoma heading ya gazeti ambayo haiukuwa hata na chembe ya maadili ila kakaisoma kwa sauti kisha kakaishia kucheka sana na kukimbia pale Magomeni Mikumi mwaka juzi.....
     
  13. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    ​Na huyo mwenye jina la 'Mimtamu' je?
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    ​Na huyo mwenye jina la 'Mimtamu' je?
     
  15. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usikurupuke kukosoa, jaribu kuwa great thinker
     
  16. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe unaogopa eti watoto wataona wakati wanayoyafanya hao watoto ni zaidi ya kwenye hizo movie!
     
  17. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ninachoongelea hapa ni kitu kilicho wazi. najua kama hizi picha za ngono zinauzwa but systm ya sasa inayotumika ndio tatizo. jaribu kupitia hawa wauzaji wa DVD za kutandaza chini utajionea mwenyewe. wanazianika peupee tena mstari wa mbele. zamani ilikuwa mpaka umuulize ndipo akutolee tena kwa kujificha.
     
  18. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh, pole ila mi sione tatizo hapa coz jina langu halisi ni Sweetbath
     
  19. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawakilisha jina langu halisi.
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alexander udinov ni soo tafuta picha zake utadata.
     
Loading...