Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuwaje Demu wa rafiki yako anapokumezea mate na kutoa visingizio/sababu lukuki?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malamia, May 18, 2012.

  1. m

    malamia Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,
    Asaalam. mwenzenu nimepata mtihani, tena mtihani mzito. Dem wa mshkaj anadai jamaa hampendi na wala hana mpango nae kwani ni miaka 4 sasa hataki kusikia habari ya ndoa wala mapenzi ya karibu, staili ni kukutana kila baada ya mwezi angali wote wako hapa hapa DAR. Sasa huyu dem anadai bora hata mimi shem wake ambae sina mapepe na wanawake kama mshkaji. Mimi nimemwambia huyu dada mmmh!hilo tifu anatafuta alafu tayari ni shem wangu!, mwenyewe haelewi anadai atanifukuzia hadi kieleweke. Sasa sijui anataka aniendee Tanga, nikiingia line je na mshkaji si ataniona mimi ndo mchawi... jamani nisaidieni.....
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaa sio mkewe, we kula tu.
     
  3. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    achana naye huyo, jamaa yako atakutata koromeo ati
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chakula kikiwa bado cha moto moto kizuri kikila.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu ungebadilisha hiyo heading kidogo neno demu sijui kama linasound vyema
    Ila inategemea wewe na huyo rafikio mmeshibana vipi maana kama ni best friend wako na kuna uwezekano mkakosana kwa sababu ya huyo mwanamke ni bora ukae pembeni. Tena ikiwezekana mwambie kabisa kuwa huyo mwanamke wake hajatulia au ana madai ya ndoa na yeye kama mtu wake hajaonyesha dalili hizo
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jamaa amesubiri matunda ya 'urafiki' yaive sasa yameiva wewe unamwambia asile! kama jamaa hana taimu na huyo manzi, kwanini msela asimsaidie? hapo anakuwa amemsaidia rafiki yake jukumu na huyo manzi at the same time kwa kukata kiu yake na pia kukidhi shauku yake wenyewe ya kujua kinachofichwa na shemeji yake huko kwa kufuli. ndo kuuwa ndege 3 kwa jiwe moja. mie sioni kosa hapo.eeh?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi naona kama wewe pia unamtaka tatizo ni huyo mshikaji wako maana ukiwa humtaki its so easy kumtema. Waogopa Tanga atakufanya nini ukiwa unaamini mungu.
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo we utamuoa au?
     
  9. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa mshauri rafiki yako amuoe huyo mpenzi wake kuliko wewe umchukue labda wewe uamue kumuoa huyo binti sio amuache boy wake alf na wewe umchape alf usimuoe,
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usiombe akakuendee Tanga, yasije yakakupata yaliyonipata mimi. Mwenzio niliendewa Tanga kilichofuata ni jogoo kugoma kabisa kabisa kuwika maeneo mengine bali kwa mhusika tu. Sina jinsi imebidi niwe mpole na kuachana na tabia ya kuonja onja kabisaaa.
     
  11. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sisi wanaume wote tunafanana bana..huwa tunatamani vitu vya ukweli ila tukishavipata ndo vile tena tunaanza kuvichkulia poa..kwa ivo mpotezee huyo..tafuta mwingine kaka..mtenda hutendwa
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Achana nae huyo shem wako kicheche atakuja kukupa headache baadae. Wewe umejuana nae kwa kupitia huyo mshikaji wako halafu ss hv anajifanya kudai jamaa yake si lolote hivi unadhani wewe ukiwa nae hatokuona kama anavyomuona huyo jamaa yake kwa sasa?
    Huu ni ushauri tu ila maamuzi halisi yatakuwa kichwani mwako.
     
  14. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini wewe k=ndugu, hapo umetegwa tu....
    hiyo ni technique ambayo wanawake huitumia kuwatongoza wanaume. unaweza ukakuta wanakutana na jamaa mara kwa mara ila ameona akuambie hivo ili umhurumie umpe anachotaka.
    Usiharibu urafiki wenu kwa ajili ya ajili ya huyo mwanamke utajuta milele
    Thanks
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,271
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Very soon utaliwa Tigo
     
  16. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    duuuhhh, jamaa akijua mazee itakua noma mbona, na kama alikuwa msela wako wa muda mrefu..ndo usela hamna tena..jama kama si muelewa utakuwa adui yake kwa muda mrefu sana..ina madhara kwa namna flani kama utaona poa tu..ila mazee mbona kuna mademu wengi tu wakali na hawana wanaume..ni bora ukawa na demu wako..hata kama si mkali sana..lakini hakuna kiwingu..unakula vitu vyako fresh tu..
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    It seems hata wewe mwenyewe unammezea mate cause ungekua unajiheshimu na kumuheshimu yeye kama shemeji yako wala huo muda wa kudiscuss hayo msingeupata..umejirahisisha sana kwa shem wako!
     
  18. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inaelekea unammezea mate huyo shemejio. Hii siyo issue nzito ya kuomba ushauri hapa JF! Akili za mbayu wayu, changanya na zako.
     
  19. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,975
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hahaha Hiyo engene lazima umepiga sasa imekolea mavi2zi........... Hiyo dhambi umeshaifanya ndugu huhuhu......
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Jombiiii naona ushapenda unatafuta tu go ahead humu jamvini....haya basi mkubalie yaishe!
     
Loading...