Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuhusu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MMDAU, Aug 24, 2012.

  1. MMDAU

    MMDAU Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuchunguza katiaka jamii yetu hii ya kitanzania pamoja na huku jamii forum nikagundua kuwa watu wengi walio ktk mahusiano hayadumu (maranyingi ni kuanzia siku moja hadi miaka mitano) na hata ndoa nyingi pia hazidumu hivi tunamkosi gani binadamu wa sikuhizi, mapenzi yamekuwa kama nguo leo hii kesho ile magonjwa yameonekana ni jambo la kawaida nini hasa kimepelekea hivyo kila siku mtu kaachwa, mara mpenzi wangu simwelewi, mara watu wanatumia 065/071. kwanini jamani.

    MUNGU atuepushe kwani tunapoelekea ni pabaya itafikia siku tunaowana asubuhi jioni tunaachana. watu wanaapa kuwa wataishi pamoja milele baada ya siku chache wana achana kwanini tunamdanganya MUNGU mbele za watu. kuwa na wapenzi wengi sikuizi ndio fashion. Inaniuma sana moyoni, marafiki wana salitiana bila woga, watu wanamsingizia shetani mpaka najiuliza hata kama shetani akizaliwa sasa hivi kisha akaonekana kwa watu watamuuwa japo hakuanza kutenda zambi. wakati mwingine tunajua kabisa kuwa tufanyalo sio sawa
     
  2. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Shetani wa mtu ni mtu mwenyewe,,lakini hayo tunaweza kuyashinda tukiwa na hofu ya Mungu,,.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hizi ni dalili kuwa dunia inaelekea kuisha, mimi nampango wa kuhamia kwenye sayari ya Mars nasikia kuna viumbe wengine kule..
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumtangulie MUNGU katika kila jambo.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Duniani maajabu hayaishi hata mimi huwa najiuliza sijui itakuwaje huko.mbeleni nikiamua kuoa maana bora yaishe tu Yesu aje maana utabidilisha kila mtu lakini wote sawa akili zao
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180

    some text missing
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    umegundua kwa kutizama tu?
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Futa kauli ya kumsingizia shetani! It seems uyo shetan n innocent e? Shetan n shetan na yote yanayotokea kapanga yeye na anadirect yeye kwa casts wake wanaokubali kuigiza,hakuna suala,la kumsingizia shetani.
     
  9. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahahahah some text are missing you too darling..
    Jamaa ajajisoma.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    khaaaa niliingia kwa speed nikijua inanihusu ila baada ya kusoma hainihusuuuuu
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wasaidie na wenzio isiwahusu pia.
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Unajua binadamu hatujitambui na hatujui kuwa hatujui. Hii sasa inaenea sana kuwa eti unamsingizia shetani, hivi nani alisababisha matatizo yote haya kwa binadamu? Soma maandiko matakatifu.
    Binadamu atalaumiwa pale anaposhindwa kukwepa au yeye mwenyewe kuamua kumfuata shetani, lakini chanzo cha kila aina ya ubaya na uovu ni shetani, na hasingiziwi.
     
  13. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Inategemea na wewe ulivyo kama unamwogopa Mungu huwezi kufanya vitu kama hivyo
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kuna mahusiano yakivunjika, unamshukuru Mungu! Kuna watu wana maisha ya ajabu kwa namna ya kipekee aisee!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Mmeamkaje jamani????????
     
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu siku hizi wamekuwa ni wepesi kumsingizia shetani kumbe ni tamaa zao wenyewe..
    Wengine hudiriki kusema etii Mungu hakupenda.
    Mungu turehemu waja wako
     
Loading...