Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuhusu wewe usiyetaka kuolewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tajiri mweusi, Feb 21, 2012.

  1. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kutokana na matatizo ya familia yangu(x) nahitaji mwanamke wa kuzaa naye mtoto mmoja nikitoa matunzo yote kwake sifa zake
    1. uwe ni mtu mwenye uvumilivu ukiniona mimi na mke wangu lazime uwe mtulivu
    2. uwe unajiheshimu
    3. unatunza siri
    4. uwe mtu wa matumizi ya wastani
    5. ukiwa umeajiriwa ua umejiajiri nitakupa kipaumbele
    6. Umri usizidi miaka 30
    7. usiwe tayari kuolewa na mtu mwingine baada ya kuzaa mtoto nami.
    ​Kama upo tayari ni pm au nitumie mail kupitia homakali72@gmail.com ukinipa wasifu wako na mawasiliano yako.dirisha wazi kwako
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nice deal.
    hapo no nne maximum sh ngapi kwa mwezi
    no 7 tutaendeleza kwani? si unataka mtoto tu? au inakuweje hapo,more clarifications tafadhali
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    namba 3 imenimix kidogo....ina maana gani...?
    namba 7 hata mimi imenikorofisha......
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    preta hebu subiri kidogo tugawane hii kazi anataka watoto wangapi kwani?
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mtoto mmoja sh ngapi? me nna uzazi wa mapacha? na je mlalo ni mmoja tu kwa ajili ya mimba au unataka kufaidi na kamcheZo?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    inakuhusu bwana tupishe na mazali yetu aghhhhhh
     
  7. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wastani i mean maisha ya kwaida 300,000 kwa mwezi, kutokuolewa ni kumfanya mtoto apate mazingira mazuri ya kulelewa na mama kuhusu gemu zitakuwa zinaendelea pale zinapohitajika.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kuna bingo hapa Smile.....hebu tufuatilie kwa makini hili swala......

     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nyumba,usafiri bill umeme ,maji dstv nini unaprovide?
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    teh teh wizi mtupu .
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimeweka kambi hapa bwana.kambi popote
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    acha mawivu mkuu tulia
     
  13. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nahitaji mmoja tu so naona itakuwa siyo riziki. kuhusu matumizi ni yote itategemea na mahitaji kwa wakati huo
     
  14. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasubiri dirisha dogo
    Ila im not cheap lol..na wewe lazima uwe na sifa nizitakazo
    1. good pedigree
    2. good pedigree
    3.good pedigree
     
  15. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nimetulia boss .
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Dah! Hii kali. Kila la heri bosi
     
  17. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    weewe!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,596
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mmmh! Hapo mwisho hapo...
     
  19. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimber 3 mke wangu asijue nini kinaendelea btn us number 7 Mtoto anahitaji malezi ya kutosha kutoka kwa mama ningependa uishi pekeyako iliaweze kufaidi matunzo hayo
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kaa pembeni cheki negotiations zikitake place
     
Loading...