Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuaje!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 25, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi inakuaje mwanamke anaondoka nyumbani kwake anamuaga mume wake ambae ni mzuri as in hamnyanyasi na anajitahidi siku zote kumfanyia mke yaliyo mema..alafu anaenda kukutana na kimada wake ambae nae ni mume wa mtu ambae nae mke wake anajitahidi kumfanyia yaliyo mema?Yani wote wanavunja ahadi zao kwanza kwa kutoka nje ya ndoa zao alafu wanafikia kutamani mpaka kutembea na mume/mke wa mwingine!Watu hawa ambao kuna watu wanawaangalia kama 'rolemodels' kwenye maswala ya maisha tuwachukulieje?
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lizzy.....watu wote wanaofanya ivyo wana''umasikini wa roho''-yaaani hata umlambe mwili mzima bado atakuona haumfurahishi....wanakela kweli kweli...ila mwisho wake ni mbaya.Nimeshashuudia kuna baba alikuwa anam''cheat'' mkewe na kimada wa hapo hapo mtaani....one day huyo mume wa mtu alipata ajali mbaya sana.Nyumba ilishika moto na ALIUNGULIA NDANI YA NYUMBA(Chumbani kabisa) YA HUYO KIMADA...YANI MSIBANI ILIKUWA GUMZO.
     
  3. c

    chetuntu R I P

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni tamaa tu Lizzy hakuna kingine, mwisho wa siku ni aibu na fedheha.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siwezi kusema kuwa ni tamaa ya mwili kuna watu wana hulka tu za ajabu yeye hata mume/mke amfanyie mazuri yapi still ataenda nje ya ndoa watu hawana uvumilivu na ndoa zao,watu hawaheshimu ndoa zao
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ni kutokuridhika tu.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Uhuni mtakatifu..
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    shetani tu kawapitia, siku yao itafika wataumbuka.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini tunapenda kumsingizia shetani?
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    bado nahema hureeeeeee
    Sante Mungu
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mnh, watu hawa ni role models kwenye maisha ya ndoa au maisha kwa ujumla?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenifanya nicheke eti bado unahema.
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni kuondoka kwa hofu ya Mungu, kuporomoka kwa maadili na kukosa uvumilivu.....Mungu atusaidie....manake kama alivyosema Mbu,kwa wengi hayo ndo maisha ya kawaida....!:playball:
     
  14. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itnojec....''Shetani anakushawishi tu....hakulazimishi kufanya dhambi''.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Lizzy my dear ngoja nikujibu ipasavyo
    kwa sante sana kwa hii thread yenye
    ukweli wa hali ya juu na wa ndani kabisa..
    kwani hata mimi kuna watu nilikuwa na waona ma Role model
    watu wenye kheshima ya hali ya juu kazi nzuri, familia safi na
    Mwenyenzi Mungu kawajali unyumba wenye amani, lakini mume hajua mke anakula nje
    sababu mmhh siwezi kukueleza lakini kwa mimi nisiyoyajua ya chumbani kwao ntasema :Tamaa:

    Chakushangaza zaidi ni huyo mmama anapokuja kwako na kukueleza
    na ukija kuoleawa usije toka nje ya ndoa yako maana wanaume wana kitu fulani "pride"
    hawataki kabisa kusikia au kuona mke wake ana toka nje ya ndo.. chakushangaza yeye ndo
    number moja CCM ..... hapo hapo ukimuuliza kwanini yeye anafanya eti Matatizo ya maisha khaaaa
    na yale mambo ya pombe, sijui shetani yanachangia sana ... Embu acheni upuuzi na mkue..
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    We acha tu dear ..
    niliona mwanga kwa few second..
    ilibidi nijifinye kwanza mmmhhh
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu yanaingia sikio la kulia yanatokea la kushoto watu wanajifanya vipofu.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Namshukuru dada kwa information.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kuridhika ndo kila kitu!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama mtu hajaridhika na mambo ya kidunia kwanini amtulize mwenzake huku yeye akitapa tapa kila kona ya mji?Kwanini asisubiri atakapokua tayari kutulia?
     
Loading...