Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuaje unapokimbiwa kisa huna hela?!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMMAN, Sep 4, 2011.

  1. E

    EMMAN Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow wanajamii wenzangu yamenikuta ya kunikuta. kanikimbia wangu kisa nimefulia. pliz help and tell me what to do.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Nakomaa kuzitafuta hela kisha nimfate tena.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Amekusaidia huyo, mapenzi bila mishiko huwezi kuyamudu dunia ya leo, kwahiyo amekupa muda mzuri wa kujipanga kimaisha.kuna watu wanakuwa wazembe kwa ajili ya mapenzi.
    So be youself, tengeneza maisha yako kwanza kwa takwimu za haraka haraka zinaonesha kila mwanaume mmoja anagawanywa kwa wanawake 5, huoni kama wanawake wapo wengi. Imeandikwa katika Biblia amelaaniwa mtu yeyote amtegemeaye binadamu kwenye maisha yake.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    cha kufanya ni kuhakikisha unajikwamua kutoka kwenye hali uliyonayo. baada ya hapo ataelewa kua siku hazigandi, na maisha yanaendelea. huyo hakufai,bora kakuonesha mapemaa kuwa yuko kibiashara zaidi. pole sana,lakini akunyimae kunde...
     
  5. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleeee,achana nae aende wewe sasa tafuta pesa kwa juhudi zote mtoto wa kiume acha uvivu..then ukizipata punguza kuhonga na matumizi yasiyo na kichwa wala miguu zingatia uwekezaji lol ili upate faida...kuwekeza kwingine hasa hizo ulizokua unahonga hazinaga faida zaidi ya hasara kama ivo kukimbia baada ya kufulia...pull ya socks maaaaan
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mapenzi yasiku hizi bila hela hayaendi! Bora sisi tuliooa zamani na wake zetu wanajiheshimu!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nakomaa kuzitafuta af natafuta mwingine....................huh
     
  8. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini hukumvimbisha fasta kabla hajakimbia.take care next time....
     
  9. E

    EMMAN Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    koment yako imeenda shule nimeikubali
     
  10. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .........Pole sana, kuna jamaa yangu naye kakimbiwa na mke wa ndoa. Tena walikuwa na watoto watatu, mke kachukua watoto kapeleka kijijini kwa wakwe na kumkimbia mume. Mume akaamua kupeleka swala kanisani lakini mke hasikii la mtu na kashasema hamtaki tena. Sababu jamaa kafulia kutoka kwenye mboga saba hadi mboga moja.........kutoka kukaa kwenye jumba la fahari hadi kwenye kibanda.

    Maelezo ya hapo juu nilitaka kukuonyesha labda wewe una nafuu, umekimbiwa na GF na si mke na labda hata hujazaa naye. Hivyo umemjua mapema na waweza kumuepuka kabla hamkufika mbali.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kubali tu matokeo then tafuta zako na wewe.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,783
    Likes Received: 4,649
    Trophy Points: 280
    Wewe kijana usije kuthubutu kuzaa na mwanamke nje ya ndoa, mimi nimefanya kosa hilo nayaona madhala yake wazi wazi na yataendelea kunitafuna kwa muda mrefu tu ujao, msidanganyane kabisa kama kuzaa na mtu ndio solution ya kuishi wote, na huu ni ushauri nautoa kwa pande zote mbili, kike/ kiume.
     
  13. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ulikua umpi dudu ya kweli!! maana kama unaiparua visawasa ata bila msosi atakua na wasiwasi we ndo utamuacha!!! piga pumbu bana!!!!
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukikimbiwa sababu huna pesa then unatafuta pesa kwa nguvu zako zote
     
  15. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sasa si poa kakupunguzia bajeti
     
  16. E

    EMMAN Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unanisaidiaje coz siwezi kukaa bila mke. pliz do whatever u can.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    natafuta waliofulia
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Umemaliza yote, no comment
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Utawaweza???
     
  20. m

    ma jery Senior Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...