Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuaje pindipo hatua hii ikifikiwa Mwanamke hubadilika Moody ghafla ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, May 25, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana wa Bodi , habarini za usiku.
    Mwanamke iwe mnafanya kazi pamoja, au umesafiri nae, ama iwe mmeshazoena kwa muda.
    Na ikawa hujamtongoza, mtaongea vizuri na atakua kawaida.
    Mistake pale utakapoanza kumtongoza tu, mwanamke hubadilika mfano, ataanza kua na aibu (hutokea unamuongelesha akakutega mgongo).
    Kuuma kucha, kukatakata vikonyo vya majani endapo eneo hilo yatakuwepo.
    Hata kama alikua muongeaji mzuri kabla tongozo, huenda akapoteza umahiri huo after tongozo.
    Wengi wenu ni mashuhuda wa niyasemayo.
    Nini sababu yake?
    Nawasilisha.
     
  2. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe acha uongo kabisa wanawake wa siku hizi siyo wale wa karne ya 19!!!! Huna hela kafie mbele ya safari na maneni yako mingi, nani ajing'ate kidole wakati mdomo upi eboooooo?
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hao watakuwa ni under 20 tu. Si wakomavu hatuna hayo. Kama anakufanyia hivyo basi ndo kakubali huyo.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaaaa, Hana hela afie mbali... JF mweee. Eti Tukate majani wapi huko?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    sikumbuki mara ya mwisho kuwa na aibu ni lini, labda wakati nabalehe......

    Sijawahi kung'ata kucha wala kula majani.....

    Ila kama mwanaume kanivutia namfuata kumwambia akubali akatae shauri yake....

    Na ukinitokea wakati sikumind nakwambia ukingpang'aniza nakuoa za uso....unune usinune utajiju......
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe kidogo nilitaka nitumie mda kukujibu, kwa vile members pumba style yako wengi walishapungua hapa Jf , wakarejea fcbk, nimekuta join date yako 24 may 2012 !
    Na leo 26 may 2012 ! UNA SIKU MBILI Jf !
    Hence sipotezi muda wangu kukujibu chochote! Vinginevyo nitakua kwenye rank or same type like you are !
    Hapa hua tuna'play with ball, not player ! Unaonaje tu ungekata kona za mbali na hii Srade? Ni poa tu , kijana sio lazima kila tundu utie maguu!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BT mambo? Leo kutwa sijakutia machoni, kulikoni? Afu unajua hii comment yako hapa, mbona umeijibu kama kiutaniutani hivi? (kimaono yangu) hivi ulivyofunguka ndivyo kweli ?
    Are you serious ?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    poa, leo nilibanwa na vishughuli fulani....
    Weekend inaendaje?

    Kuhusu niliyoandika.......loh ni kweli tupu i see....aibu ya nini jamani?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ok ! Nimekusoma, si wanasema kichwa ya mtu serikali ya mtu. Naiheshimu Serikali yako.
    Weekend kwangu si nzuri sana, hivi nachart niko safarini, wik'end nzuri hometown bhana, uongo ?
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo hujafanya fair Judgement....ni kweli alisemalo Bado Kidogo ila jinsi ya kuexpress imemtatiza. Ni kweli hakuna wa kung'ata vidole wala kukata majani kwa Miaka hii, labda sijui.... Sijajua reaction yako imetoka wapi.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    aaaaah sana, raha ya weekend mjini.....
    Nikutakie safari njema, mie nasinzia kimtindo....
     
  12. salito

    salito JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eeeh??hivi wa style hizo bado wapo??
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ok na sisi tunakaribia kipori flani, ambacho hakinaga netwk anytym ntapotea hadi tufike twendako.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Reaction occured due methods approchin' language yake haikua nzuri.
    Humu wengi tu watu wazima, lugha za staha ndizo hutawala, na ni rahisi sana kumtambua anaekuja imune za fcbk! Au kwengineko.
    Mf. Huyo jamaa niliposoma tu comment yake, huoni nikalazimika ku'mcheck ajira yake Jf ni ya muda gani, nakuta ana TWO DAYS kaja juzi !
    So utasumbuka nae nini tena ?
    Unamuangalia tu!
     
  15. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni PM SASA HIVI LOL!
     
  16. V

    Victor _precious_ Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we mwongo 2 tena ka cjakosea ndo wale*2 wang'ata kucha!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    hahaa Judgement to my side mtu ambaye tumekuwa marafik wa muda mref nahc ni ngumu kuwa wapenz i.e.tunafanya ofc 1 au tunakaa mtaa m1 make utakuta tunashare mambo mengi. km ikitokea akantongoza huwa nampa tu ukwel kuwa hapa hatuwez kuwa wapenz.afu kingne unafkr kuna kutongozana ni ile mnataniana et c unipe kdg,mara km mmesafr c tulale pa1 km kaka na dada,ama c uje tulale kwangu thn naichukulia km utani maana mkianza mapenz tu urafk utakufa ama utapungua. binafs cpend mapenz ya style hyo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    usimshuhudie mtu uongo..........

    Ninga'te kucha nini cha ajabu? Wakati nikikuona ukanivutia au nikikutamani naweza kukushushia mistari vile vile?

    Mishipa ya aibu haifanyi kazi....
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    umefika?
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tulifika alfajiri, kuna baridi kiaje! Shockup zote zimedi'adjust kurudi ndani, hata ile ya muhimu nayo ndani !
    BT karibu baridi !
     
Loading...