Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakuaje madume yoote kupata jike mpaka utumie maalifa mengi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Slave, Jul 19, 2012.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hii si kwa binaadamu tu,hata wanyama,ndege na wadudu mpaka watumie hakili ya ziada ndo wawapate wapenzi.why kwanini???
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Makubwa hayoooo
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Wanaume tume umbwa mateeeso,mateeeso!
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sio kwa karne hii..!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 701
    Trophy Points: 280
    Maarifa ya ziada kwenye mapenzi????Are u sirious?
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sirious 100% huwezi kumtokea mdada bila vimkwamo mkwamo.
     
  7. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hata kwa karne hii hata kama ni mwanamke anaejiuza kule k.ndoni na uwanja wafisi hawezi kukubari moja kwa moja bila pingamizi eiza kwa kikwazo cha kufika bei anayo itaka.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Upo sawa kabisa bila mateso huwezi!
    mateeso kuhangaika.
     
  9. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Hahahaa madogo yana nafuu
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Slave inategemeana na mwanamke uayemtaka, kama unataka malaya ni kama tairi kuteleza lami ya Dodoma - Moro au Chalinze - Segera upoooo????

    Kama unataka demu wa maisha au future au material wife hapo ni lazima mikwamo iwepo kwa lengo la kila mmoja kujiridhisha kuwa ni kweli unampenda au unataka kummega tu usepe?????

    Kwa mantiki hiyo wanaume wanatumia maarifa ya ziada kuonyesha kweli wanaowataka wanawapenda toka moyoni na mwanamke naye anataka kujiridhisha kuwa atakayemkubalia ni mtu wa type yake na other complications.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mademu wa kibongo now wanatongoza wanaume kila kukicha sasa mkwamo uko wapi hapo?
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    mzee wa njaa pima sound zao pale wanapo mtogoza mwanaume hawadhihilishi moja kwa moja.
     
  13. Roxea

    Roxea Senior Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Unapaswa kujua kua all men are made with sounding mind,they are created with the ability toTHINK but females never think sa wakiona vile guy anaflow madini makubwa wanadhani amesumbua mind kumbe itc just a very optional normality 2guys,
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh kama una hela kwanini utumie maarifa mengi. Huna ndio utalijua jiji
     
  15. Roxea

    Roxea Senior Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwenye maalifa hatumii hela,anamega kisela
     
  16. Roxea

    Roxea Senior Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mateso? Nyie vipi? Yani eti kutumia maalifa unaita mateso? There is no free lunch you must obey to the price
     
  17. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,832
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Hahahhaa. Umenifurahisha sana. Lakni ni kweli
     
  18. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hivi hizo hela sio maalifa?? Jiulize namna ulivyoipata hiyo hela jinsi ulivyotumia akili,nguvu na maalifa,wewe huoni izo pesa zime recover??
     
  19. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    sie pouwaaah! Hivi mateso ni mpaka utundikwe goligotha? Hiyo kuumiza akili hata kama ni sekunde 2 kwa ajili ya kumpata mdada we unaona sio mateso?
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kitu kizuri gharama bwana, Ohhh!
     
Loading...