Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakera sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mercy Clara, Jun 28, 2010.

  1. M

    Mercy Clara Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF!

    Jamani wananikera wale watu ambao wakiona ndugu yao amefariki ndio wanajitia kiherehere cha haraka kuanza kuanza kufuatilia mali za ndugu yao huku wakijua ameacha familia yaani mke na watoto au mtoto. Na kipindi chote cha uhai wake hawakusaidia kutafuta ila sababu amekufa ndio wanataka wajipatie utajiri kwa kifo cha mwenzao. Hii tabia ikomeshwe mara moja.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,728
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Washindwe kisha walegee na kisha .... basi inatosha
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Si tabia nzuri kabisa. Hata mie inanikera sana!
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Omba Mungu yasikukute.... esp huyo marehemu awe na ndg wengi.........kila mtu huwa nakuja na lake...... Ila ufumbuzi ni mmoja tu..make sure uwe umeandika wosia.....Swali wewe je umeshaandika wosia?????
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa wamelaaniwa na mungu atawapanish,waliowengi wanakula hela zote na matokeo yake watoto wanaangaika tena saana.Tuache hii tabia,na zuri zaidi wosia ni muhimu saana wakubwa.
     
Loading...