Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

inakera sana!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by angomwile, Oct 13, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wadau wa jf mwenzenu nakereka sana na hii tabia ya baadhi ya watu utakuta limtu asubhi na mapema linapiga mswaki nje tena hadharni kabisa limevaa taulo na mtumbo wake lina tema mikohozi hovyo aghh!
     
  2. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaboa hao! kuna wale pia wanaopigia mswaki nje na kutembea hadi dukani huku anaendelea kupiga mswaki, imagine anaongea ongea na watu njiani na kutematema mate hovyo! hadi akarudi nyumbani ameshautafuna mswaki wote! aaarghh
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Inakera hii tabia sijui ni ya kisharobaro ya kuvaa earphone huku wanatembea njiani halafu ukija na gari kwa nyuma hata ukipiga honi vipi hawakusikii kwa sauti kubwa walizofungulia, siku zingine me ntakuwa nagonga tu sh....z zao!
     
  4. Roxer

    Roxer Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sh...z yako mwenyewe
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    aghrrrrrr umeniharibia cku
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    acha ujinga na kujisifu......nye ndo wale mnaowakanyagia watu maji machafu.
     
Loading...