Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakera sana wabunge kupitisha bajeti kwa neno ndiyo au siyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bornagain, Jul 11, 2012.

  1. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani ifike mahali sasa hili suala la kupitisha bajeti kwa mwenyekiti wa bunge kusema eti wanaokubali waseme ndiyo na wasiokubali waseme siyo iishe kabisa. Huu ni udikteta, jana kwenye bajeti ya wizara ya maji sauti za wanaosema sio zilikuwa nyingi kuliko waliosema siyo lakini kwa sababu ya usanii wa Jenesta Mhagama akasema eti waliosema ndiyo wameshinda eti na kwa hiyo bajeti imepitiswa. Ni upuuzi wa hali ya juu sana maana wabunge wengi walichangia kwa hisia na walikua wameshaapa kutoipitisha bujeti ya huyu Prof. Jumanne Maghembe mzee wa bodi ya Kahawa
     
Loading...