Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakera sana, kila kukicha Dr Kikwete anazidi kuchanja mbuga...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mboko, Oct 14, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mboko JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inakera sana kila kukicha Dr Jk anazidi kuchanja mbuga wakati mnasafirisha watu kwenye mikutano yake kwa maroli, first of all binadamu hawatakiwa kusafirishwa kwenye malori lkn kwa kuwa CCM na the so called DR JK ni MaDR wa kuchakachua sheria basi mtawababe hao hao mtakaowapata na kumbukeni sio wote watampa kura wengi wao wanataka tu kusafiri kwenda kupoteza muda or naweza sema wanaenda kubadilisha hali ya hewa.

    Yaani siku zote JK watu tumechoka tunataka kuona wapinzani especially Real DR Willbroad Slaa(PhD) kwani tunamkubali na sio kutulazimisha kusoma au kuona picha za Kikwete,nimechoka aaaghff.

    Chademaaaaa wanatisha kura yako mpe Dr Slaaaaa hata wewe Michuzi usidanganyike!!
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nilishaacha kublows michuzi blog. Nakushauri na wewe uache tu coz michuzi ni blog yake anaamua nini aweke nini asiweke kama mzee mengi akiamua kujiwekea airtime 10-30mins au hata taarifa nzima awe yeye tu
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika na unachotaka kusema lakini yaoonekana kama ni malalamiko hay na yana forum yake ya "complaints"
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi bado mnatembelea blog Michuzi?
     
  5. M

    Mboko JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oyaaa wewe acha uzushi wako hujaelewa nini hapo nenda kalale at wewe ni analys kula kona huna issue na mpaka sasa siwezi kublows Michuzi tena na sehemu unayotaka niandike hii issue ni wapi? au unataka nikaandike kwenye mlango wa nyumba yenu kwa kutumia mkaa @analys based in Arusha kwanza ndio nyie wote mnaochakachua kampein za Chadema hapo Arusha kalale mbele huna lolote.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Jamani njaa iyo usipojikomba kwa wenye nchi utauzaje sura mjini
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata bado mtakereka sana
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Mboko, kwanza karibu JF, pili hivi umelazimishwa kwenda huko?. Mwacheni Michuzi na blog yake, ileni personal property yake na kuuita globu ya jamii, ni jina tuu kama lilivyo kwanja jamii, JF etc. Hivyo anavyopost ndio kukulazimisha kusoma?.
    Mboko, Nakushauri tumia uhuru wako kutembelea blogs zozote na kufuata ile kitu roho yako inapenda, ukiona kuna blogs hupendi, unaachana nazo, mfano mzuri ni sasa umejiunga jf, umekutana na nyimbo kibao na mapambio kuhusu upinzani, baada ya uchaguzi upepo utabadilika sijui kama pia utashauri jf ibadili jina!.
    Karibu..
     
  9. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    MMMMMmmmmmmmmmmmmmmmmm! mchuzi ni kada mzuri wa ccm aliomba nafasi ya udiwani
    mtaani kwetu akatoswa, zea4 ni haki yake kuwapigia debeeeeeee hao jamaa wa kuchakachua..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...