Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakaribia kuwa rasmi, shilingi haitakuwepo tena

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dilunga, May 12, 2009.

  1. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Makampuni yalipewa onyo na Benki Kuu yasi quote dola, inadidimiza thamani ya shilingi, si uzalendo, na ni illegal.

    Mchana kweupe. Kwa jiografia yangu hapa ni Salender, makutano ya Ally Hassan Mwinyi na Kinondoni Road, pembeni ya makazi ya balozi wa England, njia panda ya kwenda Oysterbay in the ocean background. Wakulu wote wa Hazina, BOT na serikali nzima wamepita hapa leo asubuhi, wamepita jioni, wanayaona haya, lakini ni kama ukanda wa milima ya Kandahar, Afghan huko hakuna serikali, chochote cha mbele. E bana eeeh, siku wakithubutu kunipa mtu kaa mimi manguvu ya kuadhibu Watanzania mbona watanipindua ndani ya siku 90 :mad:

    [​IMG]
    Watu wa Precision Air wakitangaza biashara kwa fedha za kigeni
    na kibango kimoja cha shilingi cha kuzugia.

    (Picha toka tovuti ya Mhariri wa Upiga Picha wa gazeti la serikali, Daily News)
     
    Last edited: May 12, 2009
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    picha haionekani
     
  3. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuna kampuni moja walikuwa wanatangaza kwa staili hii hii ya kusimamisha vijana juani kuanzia rush hour ya asubuhi mpaka rush hour ya jioni pale Askari monument.

    Walipigwa stop na serikali kwamba utaratibu wao unadhalilisha utu wa mtu kwa kumgeuza mtu kuwa bango.

    Sasa hawa Precion vipi au ndio bado hawajamulikwa?
     
Loading...