Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inakanganya. . . . . . !!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 25, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sio kila jambo ni la kushea,binadamu tuna marafiki,wazazi na ndugu,wote hawa kila kukicha tunasema tunawapenda lakini linapokuja suala la mapenzi hapo tunataka tuwe wenyewe tu. Japokua zipo imani na mila zinaruhusu mahusiano ya kindoa kuwa na mke zaidi ya mmoja maumbile bado yanakua kinyume na ruksa hii, yanasimama peke yake, mwanadamu hataki kuwa na penzi la kushea na mwanadamu mwenzake.Lakini pia katika mahali ambapo mwanadamu anaonekana mnafki na mwenye choyo ni eneo hili.

    Ni mnafiki kwa sababu mwenzi wake anataka awe wake yeye tu lakini yeye akitaka awe na mahusiano mengi.Jambo hili ni kwa jinsia zote.Lakini pamoja na kuwa na mahusiano na wapenzi wengi bado mwanadamu hatosheki, ruhusa ya kuwa na wake wa 4 imeshindwa kumsaidia mwanaume, "maendeleo" ya kuanza ngono kwa idadi ya wapenzi unaotaka ukitosheka ufunge ndoa nayo imeshindikana,sasa zimekuja ndoa za mikataba unaweza kuoa/kuolewa leo na ndoa ya mkataba wa wiki moja baada ya hapo unakua huru.

    Mwanadamu hana tofauti na mbuzi ambae anampanda mama yake!Mi napata wasiwasi kama huyu mwanadamu ndo yule alieumbwa mwenye mfano wa Mungu.Mi nadhani ni wakati muafaka wa kujiuliza,hivi wanawake wote au wanaume wote niliofanya nao ngono nimefaidika na nini?Je huu ni ubinadamu kweli?

    ..Kama kweli tunataka furaha ya kweli tuache unafiki na tujitazame bila kujipendelea kisha tubadilike.Kuna watu wameshafanya ngono na wanaume au wanawake ukiwakusanya wanajaa basi nne.Ukimuangalia alichopata cha maana hakuna zaidi ya umaskini mkubwa!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mkuu lipi limekukuta leo,maana......
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Sio bure kuna lililomkuta kweli!! Na chanzo sio kingine bali yule alombwagia moyo.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yamekukuta nn? komaa acha kulalama
     
  5. J

    JOJEETA Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli umenena la maana sana,tho hujabase upande mmja bt hili tatizo lipo kwa wanaume zaidi.nina anko wangu ana wake w4 wa ndoa,wa nje hawahesabiki till nw ana umri wa kama miaka 60 bt bado ana vitoto vidogo ambavyo vipo sawa na vi2kuu vyake.ifike wakati wa2 watambue kua,kua na mke au mume mmoja ni ujanja na cio ushamba.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,103
    Trophy Points: 280
    mapenzi yanaumiza kichwa.....
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiona mtu mzima analia ujue kuna jambo . . .
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe Chief, tunatakiwa kuishi kama binadamu wa kweli wenye utu, na siyo kama wanyama ambao wakiona chochote mbele yao wanadandia.
    Asante kwa hoja nzuri.
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nimependa hoja yako ubarikiwe sana lakini kuna wengine ni kama unampigia mbuzi gitaa,anasoma anayaacha hapo hapo na akitoka anaenda kurudia kosa,ndo binadamu tulivyo..
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena! So sad kuwa ktk generation hii mambo ya kishamba yanaitwa ya kijanja na ya kijanja yanaitwa ya kishamba!
    Kisimu changu hapa hakina option ya 'Like'...!!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sio lazima linikute lolote ndugu yangu!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Akili hizi za aina gani?Hivi mtu akisema jambo mpaka liwe limemfika?Hebu jaribuni kujadili mada na msingi wake msijadili kitu kisichokuwepo!
     
Loading...