Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaisikitisha;wanajeshi walikimbia gongo la mboto siku 2 before mlipuko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hakika natamani kusikia hiyo tume ya gondo la mboto inasemaje
    imenisikitisha sana kusikia wakazi wa gongo la mboto si wanalia ndugu kupoea tu bali ni kwa nini familia za wanajeshi zilikimbizwa mapema...means ni kitu kilichokuwa kimetarajiwa je jk uko tayari kubeba huu mzigo///nilikutana na ndugu mmoja wa jeshini sitak kuwa msemaji ukweli wataujua mbinguni siku ya mwisho najua malipo hapa hapa dunian....anachosema yeye jeshini walitaarifiwa wakubwa baada ya kuyafanyia inspection kwamba ayako safi yalipuliwe..mkuu wa majeshi akiongozwa na maswahiba wake wakaikataa hiyo hali...na mwisho ikaamriwa kama kulipuka yacha yalipuke

    nasema kwa machungu wapendwa kama nchi inaenda hii basi sie wa lugalo atuna budi kujiandaa siku ukiona malori ya wanajeshi yikibeba mizigo ya wanajeshi yamkini hata siku 3 tu uangalie muelekeo
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbona nasikia hata rais alikimbia?!
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli mkuu wa majeshi afunguliwe mashtaka 25 ya mauaji
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu inasikitisha sana hiyo ndio sikilizo la wikihii inaumiza mno watu walijua mauwaji alafu wakakaa kimyaa wamechukua familia zao 3 days bfr na ndio maana niliuliza mbona wanajeshi awajaasirika sana wakati wako karibu na ule mji
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    niliwaambia jamaa walijua kuna dalili zote za milipuko kutokea before - wengi mkabisha. sasa niambieni askari wangapi wamekufa? kwa nini hawajafa?

    na hiyo hoja ya kusema eti wanajua njisi ya kujisalimisha haina maana, tena wale wanaotunza hayo mabomu wangekuwa wa kwanza kuteketea.

    Anyway yametokea na tuishi kwa matumaini kwamba hayatatokea tena - poleni sana wananchi wangu wa ngongolamboto hasa mliopoteza wenzi wenu, watoto wenu pia wazazi wenu - mungu awarehemu - hii ni Tanzania baada ya miaka 50 ya uhuru hata kutunza mabomu tu hatuwezi.
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Niliyasema haya kwenye thread moja ambayo niliuliza kama "Jeshi la wananchi kambi ya gongo la mboto limeasi?" Kwa kweli kwa sisi wakazi wa gongo la mboto hilo ndiyo limetuuma zaidi. Kujua kwamba jeshi lilikuwa linajua kitakachotokea lakini likaamua kuhamisha familia zao likituacha sisi tufe, imetuuma sana. Kwa tuliofiwa na ndugu zetu na hata baadhi ya rafiki zetu kupata vilema vya kudumu, tunalilaani jeshi na utawala wa JK kwa nguvu zote. Na iwapo litatolewa tamko la kuandamana kuipinga serikali ya Kikwete, watu wa gongo la mboto tutakuwa mstari wa mbele kuunga mkono maandamano hayo. Hivi sasa kila mkaazi wa gongo la mboto analaani kitendo hiki kilichotokea.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nimesikia kwenye habari leo asubuhi kwamba wanajeshi wastaafu wamemuunga mkono jk kwa kuwakemea cdm kwa kuhamasisha maandamano, kwa madai kwamba ni kuhatarisha amani ya nchi
     
  8. S

    Shauri JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    malipo ni hapa hapa Duniani mkuu,naamini Mungu yupo!:A S 112:
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Watakuwa walifanya cost benefit analysis then wakajua kuyaacha yalipuke yenyewe ni cheaper kuliko kuyalipua. Kumbuka katika masuala ya hesabu kuna vitu vinachukuliwa kwamba ni immaterial kwa mfano kwa jeshi wanaweza wakawa uhai wa mtu waliuweka katika kundi hilo
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mabomu ya G/mboto ni onyo la JK kwa wa TZ kuonyesha how far he can go. Ghadafi alitumia ndege kushambulia waandamanaji.
    Kwa JK ni level nyingine kabisa kuliko hata Ghadafi. Kupiga mabomu wananchi waliolala kwenye nyumba zao, wengine hata dinner wamepiga pasi ngefu... It is unacceptable. JK Should step down.
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huu ni uchuro
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uchuro kwa maana gani sijakuelewa s.fm
     
Loading...