Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inahusu tcu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by IDUKILO, Jul 13, 2012.

  1. I

    IDUKILO Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauliza hivi mimi mpaka leo hii selection zangu hazija onyesha kwamba ni eligible or not eligible
    na vigezo ninavyo je ni kwamba muda bado au kuna kitu nimekosea lakini nimekuwa nikilogi in sikuona
    kama kuna tahazari yoyote iliyotokea kana kwamba kuna sehemu nimekosea,naombeni mnisaidie.
     
  2. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Kuna neno limeandikwa CLICK HERE kwa wino mwekundu.. So fanya ivyo uipe muda. Nilifanya hivyo
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Soma maelezo ya kwenye My selection status utajua cha kufanya
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wewe imekula kwako tayari.
     
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    wapigie simu watakusaidia ila kuna wadada wanalinga hao balaa
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ukiona hvyo ujue matokeo yako hayaeleweki.
     
  7. C

    Cute62 Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda uchek matokeo yako kama yapo na in4 nyngne kama zpo fresh
     
  8. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    tafuta veta ukasome ufundi cherehani
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ivi wewe unaona watu wanaosoma veta ndio ma looser sio?ila nikuambie tu,nenda kwenye migodi yote ya madini hapa tanzania,ukajionee wahitimu hao wa veta unao wazarau wanavopiga pesa kwa sababu wengi wao ndio maoperator wa mitambo mle migodini.wewe endelea kujivunia huo mshahara wako wa TGS D tu.
     
  10. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    kijana mbona una dharau kiasi hebu jaribu kujiheshmu usije ukajiona ume win maisha kumbe mwisho wa siku unaonekana kiazi tu..you need to think critically as a human being na c' kuropoka kama squrial
     
Loading...