Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inahusu nini hii...?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Preta, Sep 15, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Wakuu.......nimekutana na hii kitu na ninaona inatangazwa sana kwenye mitandao........inahusu nini....?

    Faru3.jpg
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inahusu Faru kwenda Mwanza na Arusha
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    waje basi....mbona wanakawia.........
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    wanakuja kwa barabara
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    watakuwa wamefika wapi.......?
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mombo...kwa wale wanaopelekwa Arusha...Nzega kwa wale wanapelekwa Mwanza.
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Niliona mabango viunga vya Arusha hasa kwenye ma'bar'!Nahisi ni aina mpya ya bia.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    wale wa Uingeleza walikuja na ndege ya DHL wakashukia pale KIA wakaja na chakula chao kuotka UK heheheh wazungu wanapenda wanyama sema chakula kilikuwa cha mwezi tu
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    au ndo wale faru wa JK aliosema watapewa ulinzi kuliko yeye..
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni Faru huyuhyu ninayemjua mimi ama..??Maana kiswahili siku hizi mnh...
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna dawa ya kuongeza nguvu za kiume inaitwa kwa jina hilo, huenda ikawa hiyo inayokwenda Mwanza na Arusha.
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Naona kama ndo wanashushwa vile

    [​IMG]
     
Loading...