Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inabidi sasa tubadilishe title ya Tendwa, badala ya kuitwa mlezi wa vyama, aitwe mlezi wa CCM!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mystery, Sep 9, 2012.

  1. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,101
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    Tumemsikia wenyewe kwa masikio yetu, msajili wa vyama John Tendwa akitoa vitisho, eti kuanzia sasa hatasita kukifutia usajili chama chochote, ambacho kwenye mikutano yake kunatokea vifo, ingawa hakukitaja chama anachonuia kukifuta, lakini ni dhahiri kutokana na matukio ya hivi karibuni, mikutano ya Chadema ndiyo imesababisha vifo.

    Sasa hapa ndipo ninapomshangaa Tendwa, yeye anatambulika kama mlezi wa vyama, na kila mtu hivi sasa anafahamu, vurugu zote zinazotokea kwenye mikutano ya Chadema, hazitokani na fujo ya viongozi na wanachama wa Chadema, bali inatokana na polisi kuzuia shughuli halali za chama hicho chenye usajili wa kudumu na kinachoendesha shughuli zake kihalali kwa mujibu wa sheria za nchi yetu. Sasa kwa nini hatoi karipio kali kwa polisi kuzuia shughuli halali za Chadema, badala yake aitishe Chadema?

    Sasa hapa ndipo ninapotaka kumuuliza Tendwa iweje yeye kama mlezi wa vyama, na anaona wazi wazi namna polisi wanavyozuia kwa makusudi shughuli za Chadema, wakati shughuli kama hizo zikifanywa na CCM bila kubughuziwa na polisi,huo si upendeleo wa wazi? sasa hapa ndipo ninauliza, hivi kweli Tendwa anastahili kuendelea kuitwa mlezi wa vyama?

    mimi kwa maoni yangu kuanzia sasa atambulike kwa title ya mlezi wa chama cha magamba, badala ya kuitwa mlezi wa vyama vyote vya siasa, wadau wenzangu, mnalionaje pendekezo hilo?
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duh hii nmeipenda sana mkuu
     
  3. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    nilikuwa najiuliza ya kuwa msajili wa vyama vya siasa anachaguliwa au anateuliwa na kama jibu ni kuwa anateuliwa ni nani anyemteua ni waziri mkuu, jaji mkuu, au raisi na kama ni rais je unategemea angesema nini kuhusu suala la mwangosi huko iringa ya even me i do concur with u that better we say he is the registrar for ccm and not otherwise
     
  4. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliwahi kusema washiri wa Arumeru mashariki wamemwambia LEMA akienda huko watamua, Lema akaenda hakufa. Vijana wa Ccm waliua Igunga sikumsikia akitoa tamko. Sasa nashiwishika kuamini Tendwa ni pro Ccm. Na hata Dr. Släa aliwahi kumwambie yeye ni kada wa Ccm mpaka leo sijawahi kumsikia anakanusha. Hii title inamhusu.
     
  5. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa zinawadhalisha sana wazee wetu wanao watumikia hao waliowateua!Yaani ukiwaona wanavyoongea hata utawahurumia,wameporwa uwezo wa kufikili,kuamua kukemea pamoja na elimu walyonayo kilichobaki kuelekezwa cha kuongea!
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    binafsi sioni tofauti kati ya Tendwa Nape na Mukama
     
  7. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,725
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kwa kauli hii Tendwa anaamini CDM ndio imeua mwandishi wa habari maana kwanini kauli hii imekuja punde tu baada ya kutokea mauaji ya mwandishi wa habari japokuwa ukimuuliza atajifanya yupo neutral
     
  8. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawewe mkuu ila niongeze kidogo kwa ruksa yako,minaomba aitwe kibaraka wa CCM,Mimi nimeshawahi kusema baada ya kumsikia akitishia kukifuta CHADEMA,nitoe mfano "unababa mlezi anawatoto anaowalea nyumbani kwake na kawatengea chumba cha kujisomea halafu akaingia mlinzi wa nyumbani akambakaau kumlawiti mmoja wa watoto tena mbele ya macho ya watoto wenzie kamfanyia hivyo mpaka kafa!!!!!Ajabu baba mlezi alipokuja asimpeleke polisi na badala yake akawaita wanae na kuwakaripia pia nakuwaonya vikalikuwa kuanzia sasa mtoto atakaye rawitiwa na kubakwa nitamfukuza hapa kwangu!!!!!!"Huyu mlezi ni bazazi si mlezi na hana sifa tena za baba mlezi.Tendwa hana tofauti na mlezi niliyemtolea mfano wa baba mlezi niliyemtaja hapo juu.Asanteni.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,073
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Mukama ni Mjanja sana. Usimjumuishe na kina nape, angalia alivyo kimyaaa, manake hakuna cha kukisemea chama chake. Kawaachia kina nape na mwigulu kubwabwaja miutumbo ya kuwapotezea utu wao mbele ya jamii.
    Tendwa ni kaliba ya kina tambwe hiza, lusinde, na mwigulu + nape.
     
Loading...