Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inaashiria kuwa CCM imepoteza umaarufu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzamifu, Apr 15, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,922
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    kwa kuchunguza kwa makin,i kuna ishara kuwa CCM imepungua umaarufu kwa kasi.
    Zamani CCM ilikuwa maarufu sana kiasi kwamba mtu yeyote akiteuliwa kugombea nafasi ya uongozi kupitia CCM alikuwa na nafasi kubwa ya kushinda.
    Kwa sasa mtu ndani ya CCM ndiye aweza kuwa maarufu pekee sio chama tena.
    ushauri kw CCM ni kuwa katika chaguzi zijazo itabidi kitafute watu maarufu wanaokubalika na wapiga kura la sivyo kitabwagwa tu.
    Pia chama kiwe makini tangu sasa kujua ni nani anatazamiwa kugombea urais ili aanze taratibu kujenga imani kwa wananch. Bila hivo CCM wajiandae kuondoka madarakani maana bila mtu makini na mwaminifu ndani ya CCM hakuna nafasi tena ya kutawala.
     
  2. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umaarufu wa CCM unashuka kwa kasi ya ajabu sana. Mbaya zaidi kwenye chaguzi hata zile kura za vijijini zimeanza kupungua, hii ni hatari kubwa sana kwa hiki chama. Hali mbaya kiliyonayo hivi sasa imechangiwa kwa kiasi kikubwa sana na udhaifu mkubwa sana wa mwenyekiti na mtandao wa 2005. Kwanza mwenyekiti hana uwezo wa kuongoza chama chake vizuri ikiwemo ukosefu wa ujasiri wa kuwajibisha wanachama wake wenye kashfa na wale wasio na uwezo kiutendaji! Anaongoza ki-shikaji zaidi. Pili makundi tofauti tofauti yanayohasimiana ndani ya chama hiki yanazidi kukimaliza. Makundi haya yalisababishwa na mtandao uliomwingiza mwenyekiti wao madarakani. Mpaka sasa hivi hakuna ambaye anaonekana anaweza kukinusuru chama hiki kwani kwa style yao ya kuchukia yeyote mwenye kusema ukweli na kukemea maovu wanazidi kujichimbia kaburi. Hata wale vijana ambao tulitegemea walete mabadiliko kama nape, Januari, Nchemba na wengine nao ni hovyo kuliko maelezo! Mtu kama Lusinde unategemea msaada gani kwa chama chake kama sio kukimalizia kabisa!!!! Hawana mbinu mpya wala ubunifu wa kukirudishia chama chao mvuto! CCM kwa heri 2015!! CDM Karibu sana!!
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona kinyaa nikisikia ccm
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Yaani mshale wa MVUTO kwa CCM unasoma ZERO
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mtoto wangu (3yrs) ukimwambia yeye ni CCM...anasusa hata kula mpaka umuombe msamaha....
     
  6. S

    Sunga Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Ebwana iyo kali kweli kuna famili zenye ufahamu cjui kwa lio utapiamlo wa ccm nawapa pole, kwa maana watoto wengi wanakua vibaka kutokana na wizi wa mali za umma unafanywa na baba zao kwailo kwakel wanahitaji dawaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwetu ukitaka watu wa kugombea balozi za ccm inabidi uwakamate kama enzi za kodi ya kichwa.
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,580
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    CCM haina chake tena. Mpaka watoto wa chekechea hawaipendi ccm. Vijana wa sekondari ndo kabisaaaa! Nakumbuka kijana wangu wa pili alipokuwa na miaka 2 aliipenda CDM kila akisikia muungurumo wa ndege yeye alijua ni Mbowe tu! Utasikia anasema Mbowe, Mbowe, Mbowe. Sasa hivi wanamtania mama yao kwamba ccm yao imefulia!
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yeah! Me too.
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Hata wakimweka msafi ka malaika CCM ni kansa hata yy ataugua tu,cha msingi ni kumwondoa huyu mdudu CCM na vizalia vyake vyote ili maisha yaweze kuwepo
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi ninyi kikifa mtapata hasara gani ??
     
  12. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na wewe kikifa utapata faida gani?
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    SIKONGE kuna ka mti kanaitwa MNYANGALA na ukikagusa na kukaambia wewe ni CCM, Kananywea kabisa kama kamekufa.
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sasa hilo ni swali au?
     
  15. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi mtoto wangu aliota ndoto mbaya yaani kama zimwi linamkaba lilimtesa sana, alipoamka asubuhi akanihadithia nikamwambia ni li ccm hilo, sasa hadi leo hana hamu na li ccm anasema ccm ni wauwaji walitaka kumuua,
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Chama chenyewe kimebaki ni cha viongozi na wanafamilia wao.
    Sie wengine tumeamua kuwaachia ili tuone watafika wapi na uroho wa kututawala milele.


    KADI YA CCM INAUNGUA_1.jpg
     
  17. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ya kwako inaweza kuwa ni utani lakini mtoto wangu ukweli ni kwamba akiambiwa CCM oyee anajibu people's powa; ana miaka 3 na miezi mi 4. Anajiita Kamanda; Ni habari za kweli.
     
  18. p

    plawala JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametupiga changa la macho muda mrefu,mungu amesikia kilio cha watanzania
     
Loading...