Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ina ukweli gani kuhusu Subash Patel?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Miruko, Oct 26, 2010.

  1. M

    Miruko Senior Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeikariri kwa wanabidiii

    From: Mike Mande <mand...@yahoo.com>
    Date: Mon, 25 Oct 2010 07:25:35 -0700 (PDT)
    Local: Mon, Oct 25 2010 5:25 pm
    Subject: Re: [wanabidii] Mdahalo wa wagombea
    Forward | Print | Individual message | Show original | Report this message | Find messages by this author

    Ndugu yangu Kibanda na wanabidii wengine nimeamua kuwapa taarifa hii muhimu baada ya safari yangu ya Ulaya na mambo niliyokutana nayo kuhusu uchaguzi wetu. Ndugu Kibanda bado hatujafanya kazi ya kutosha kuhusu hila za CCM katika uchaguzi mkuu wa 2010. Hivi mnajua kuwa ni nani aliyepewa tenda ya kuchapisha karatasi za uchaguzi mkuu. Hivi mnamjua mfanyabiashara anaitwa Subhash Patel ndiye aliyepewa hiyo tenda. Je nani anajua kuwa tenda hiyo haikutangazwa ipaswavyo na ilitolewa isivyohalali. Je munafahamu kuwa Subhash ni Mkwere wa Lugoba na mwanahisa wa Sayona pamoja na Kikwete.

    Sasa nawambia hivi kuna kura milioni saba ambazo zitaongezeka katika uchaguzi huu na CCM itashinda jaribuni kufanya utafiti mtaona hiyo.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kazi tunayo, zitongezekaje sasa hapo?
     
  3. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35



    MMMMhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh! if so ni noma, i have no commet.


     
  4. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Key words:

    Subhash Patel
    tenda isivyohalali
    Mkwere
    mwanahisa wa Sayona pamoja na Kikwete.
    kura milioni saba

    My take
    Naona hii kura milion 7 inajirudia sana lazima kuna jambo. Lakini pigeni kura kwa fujo ili akishindwa kila kituo iwe vigumu kuchakachua. Kila heri
     
  5. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    very sad kama ni huyo Patel
     
Loading...