Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ina maana baada ya kuhesabiwa maendeleo yanakuja au??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Aug 27, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa logic ya kuhesabiwa ni ipi hasa? Je maendeleo yatakuja soon baada ya sensa au?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapana hii issue tumeifanya mapema kabla ya uchaguzi wa mwaka 2015 ili kutuwezesha kujipanga vizuri,itatuwezesha kujua maeneo ambayo yana wingi mkubwa wa watu ili itusaidie kupeleka nguvu nyingi zaidi huko katika campain,pia kuna mambo mbalimbali ya kuangalia katika campain kama elimu ya watu ambao tutaenda kuwapigia campain kama ni ndogo inakuwa ni rahisi kuwamanipulate mfano kuwahonga kanga,tshirt n.k na pia inatusaidie kujua tupeleke kanga na tshirt ngapi za kuhonga katika sehemu husika kwa hiyo hatutatumia nguvu kubwa sana kama elimu yao ni kubwa inabidi kujipanga sana katika kufanya campain kwa hiyo kwa ujumla sensa ni ya kutusaidia kushinda tena uchaguzi wa 2015 si unajua lazima kujipanga.
     
Loading...