Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In the last 24hrs: A critical moment for the vital changes--Yes We Can..Yes We Can...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dark City, Oct 30, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndugu

    Ndiyo sasa tuko kwenye masaa 24 ya mwisho kabla ya kuhitimisha kazi yetu ya kuleta mabadiliko makubwa katika nchi yetu na kuifuta CCM katika historia ya Tanzania. Unaweza kuwa shujaa wa mabadiliko haya...hebu ingia ngomani ucheze.

    1. Hakikisha kuwa unatuma sms zisizopungua 100 kuanzia sasa, kuwaeleza watu wako wa karibu na wengine kuwa tunaitwa kutengeneza historia mpya ya nchi yetu kwa kumchagua Dr Slaa na wabunge wa upinzani. Wapigania uhuru wa miaka ya 1960 waliweza. Na sisi pia tunaweza...Yes we can...yes we can..and you can be part of this wonderful moment.
    2. Tuma emails zaidi ya 200 kwa watu wote unaowafahamu kwamba muda umeisha, na sasa ni wakati wa kutoa hukumu. Hii ni hukumu ya kihistoria. Kama ilivyokuwa 1961 kwenye historia ya Tanzania, ndivyo itakavyokuwa 2010. Vizazi vyote vijavyo vitaikumbuka na kuienzi tarehe 31/10/2010
    3. Msalimie jirani yako (walau nyumba 10) hata kama hujawahi kuongea naye kwa zaidi ya miaka 5 iliyopita. Mfikishie ujumbe huu wa matumaini.
    4. Hakikisha unawahi kwenye kituo cha kupiga kura na hamasisha wale ambao una wasi wasi kuwa bado hawajajua nguvu ya kura yao.

    Hapa chini kuna baadhi ya SMS unazoweza kutumia.

    Pia mwingine huu hapa,

    Naomba wengine wenye draft sms wanitumie niziweke hapa kurahisisha kazi kwa baadhi ya watu ambao wangependa kuwatumia washikaji zao.


    Mungu awabariki sana
    Mungu Ibariki Tanzania...Tanzania bila CCM, Tanzania bila Ufisadi...Tanzania bila JK ....inawezekana. Katoe hukumu yako kesho 31/10/2010

    Rt Maj Gen. DC(1947)
     
  2. b

    buckreef JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes we can! yuko matatizoni kule USA. Siasa za majukwaani na vitendo ni vitu tofauti.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wewe usianze kutuchafulia hali ya hewa. Kama huwezi kuwa sehemu ya mabadiliko una hiari ya kuhamasisha upande wako huo wa mafisadi. Usituwekee usiku hapa. Sorry...
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hayo siyo matatizo. Ni changamoto za kawaida katika uongozi. Vote for Slaa.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tuma sms mkuu. Muda unaenda fasta.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu TITLE ya thread havutii watu kuja kuchungulia,

    mimi nimetuma watu 20 ambao kura zao bado hazijapata wa kumpa
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu.
    Ungeshauri title iweje? Hebu pendekeza ili nijaribu kuibadilisha.
     
Loading...