Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In Pictures; Nape Nnauye at Leadership Institue Washington DC

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 28, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Is this the trip which will take him to CCM - Houston to resolve their PARTY UFISADI's???
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ufisadi hoyeeeeee!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Dogo fanya mazoezi
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Oyeeeeeeee
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Very Tech Nape Nnauye -- Playing with one of Steve Jobs new Toys... Mmmm DID CCM Pay for that?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wajameni, I can see potentials in this guy, akijengewa uwezo, atapunguza kuropoka and we can get a very good refined future leader aliyepitia tanuru la moto wa JF!.
    Naombeni sometimes tuwe wakweli katika nafsi zetu, sio kweli wana CCM wote ni wabaya kihivyo na Nape ni moja ya mifano hiyo, anauchukia ufisadi toka moyoni mwake very genuinely, na kama atafikia mahali, akaanguka, basi tujue ufisadi umetamalaki CCM kila kona mpaka wasafi wachache Nape akiwemo, watachafuliwa!.

    Nape najua unasoma hapa, umebarikiwa kuwa na kipaji cha uongozi, kwanza hongera kwa kupanua exposure yako, sasa nenda kwenye vikozi vifupi vifupi vitakujengea uwezo wa kumiliki kauli zao kujua wapi useme nini na wakati gani, CCM itakuwa imepata watu watakaofanya reforms from within, mtyu kama wewe, ukiteam na kina Bashe, wale vijana wa UV CCM wenye mwamko, na waheshimiwa kama kina Dr. Kingwa na Deo Fulikunjombe etc, ndio watakaokuja kukinusuru chama chenu, vinginevyo down the drain mtakwenda na maji!.
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    UNADHANI UNAWEZA KUGEUZA MAJI YA CHUMVI YA BAHARI KWA KUMIMINOA JAGI MOJA LA MAJI BARIDI!????????

    Kwa sasa hivi, kila kijana msomi aliye CCM anafanya kazi kwa maslahi binafsi!!!!! HUYO NAPE AJE CDM........HUKO NI KUPOTEZA MDA TU.
     
  10. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ccm ni chama kama vyama vingine so kama kina zitto, mnyika na wengine waliopelekwa marekani na nape nae kaenda kuongeza ujuzi
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haswaa maana hiyo picha ya kwanza hilo tumbo hana tofauti na John Komba.
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hapa mbona kama yuko kwenye mtihani hivi halafu swali limemgonga anatafuta desa!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    wabongo bana,eti kaziba kwa mkono mwenzake asimpige chabo.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ameficha n0ndo
     
  15. K

    Kolero JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kiasi, akijitahidi anaweza kuwa mfano wa vijana aliye seriuos. Hata mgogoro wake wa mwanzo na UVCCM ulikuwa wa kupinga ufisadi.Lakini tatizo kubwa ya vita hii inalenga zaidi watu kuliko ufisadi wenyewe, mfumo mzima ufisadi unautesa sana kumbe vita ikilengwa katika mfumo wa ufisadi, mafisadi husika watateketea kirahisi sana. Hawa vijana wanaonekana kama hawalengi mfumo wa ufisadi bali maslahi binafsi na kulipa visasi vya kisiasa. Fisadi bado haijulikani atafanywa nn baada ya kujivua gamba, ama atathibitiwa vipi ili asiambukize na kuendeleza ufisadi, kifupi kujivua gamba bila hatua nyingine zaidi ni kuendeleza ufisadi na mfumo wa ufisadi, na hili Nape inabidi alijue katika vita yake dhidi ya Ufisadi
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    NAPE anakubalika sana ila Chama chake ndicho kinacho muua kabisa maana ktk viongozi wote wa juu kama yeye hakuna anaye jitokeza hadharani na kumuunga mkono

    SS anjitahidi lakini naye alipoteza dira bungeni kutetea posho na kuwaponda wapinzani
     
Loading...