Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IN PICTURES LIVE TOKA KARIMJEE - Buriani Dada Regia Mtema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 17, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ama kwa hakika dada yetu mpendwa ulipendwa na wengi kama sio wote UPUMZIKE KWA AMANI, Tilikupenda sana japo MUNGU amekupenda zaidi. AMEN


    [​IMG]

    Watu mbali mbali wa rika zote, wanasiasa, wasanii, viongozi wa serikali na wananchi kwa ujumla walifika kwa majonzi makubwa kumuaga dada yetu hizi ni picha nilizofanikiwa kuzipiga katika tukio hili la kusikitisha tangu mwaka huu wa 2012 uanze;


    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aiseee!
    Ulimwengu ni shujaa!...amini usiamini!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu maarufu na vioongozi kama kama kina Mrema, Mnyika, Chenge, Ritha Mlaki, Bob Makani (ambaye aliishiwa nguvu baada ya kuaga), Mengi, Kigoda, Mwenyekiti wa NCCR Mh. Mbatia , Kafulila na wengine wengi walikuwepo kumuaga mpendwa wetu....

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dunia ni mapito Regia, umepita lakini kwa haraka mno. Daima tutakukumbuka katika kipindi cha uhai wetu kilichobaki.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shukrani mkuu kwa coverage
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    namuona chifu ndani ya nyumba, tena kapiga gwanda
     
  7. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    thanks for update... iwishi na picha ya wana JF mliopo hapo tuione
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Asante kwa picha mkuu! Lakini Bob Makani hajaacha tu kuchoma Fegi?
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    pollen sana watanzania wenzangu tena sana na sana
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Picha zaidi kwa ambao hamkuwepo....WANA JF hatukuwa nyuma kumuaga dada yetu inasikitisha sana kwa kweli....

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    God bless you.
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh jaman, upumzike kwa amani dada yetu mpenzi.
    inasikitisha sana .
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nashukuru wazo langu limepewa uzito kwenye T-shirts

    [​IMG]
     
  14. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa picha El Toro, kweli ni huzuni kubwa - RIP Regia Mtema.
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mwenye sigara ni kingunge?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Buriani dada yetu
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Asante sana EL kwa picha
     
  19. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    iv zimeandikwaje tena sijaona vzr............hongera kwa wazo ilo.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
Loading...