Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In moment like this: Chadema chama tawala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Mar 2, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Si mwepesi sana ku-respond haraka katika issues mbalimbali za taifa hili! Juzi kafanya haraka na kuvunja mwiko wake.. kawatisha watanzania eti amani iko hatarini kutoweka!

    Aliyesema ni Rais wa nchi, hajasema Chadema wamevunja sheria gani na wapi...hajasema walisema nini cha uongo....INFACT JUZI KIKWETE HAKUONGEA KAMA RAIS...bali aliongea kama anataka aonewe huruma. Nashindwa kupata picha angekuwa Saddam kipindi kile, au Mubarak juzi au Gaddafi sasa hivi.... si ndio unaenda maliwatoni gesi tu inatoka... kutokana na hofu.

    Udhaifu aliouonyesha Kikwete ni mtaji mkubwa sana kwa wapenda mabadiliko, inaonekana ameishajitayarisha kuikimbia nchi, maana anajua maovu aliyoyafanya YANAONEKANA.

    Tofauti na wengi walivyoichukulia kauli ya KAFULILA...KAULI YA KAFULILA ni kauli ya kiongozi yeyote ambaye hataki blah! blah! kama CDM wamevunja sheria basi washtakiwe na SIO kuwatisha wananchi! Chadema haijapewa bichwa ila ina bichwa!!! Kafulila ameisadia serikali mno lakini AMEKISAIDIA CHADEMA zaidi...ANAKUWA KAMA ANAFANYA CONFIRMATION KUWA KIKWETE ANAIOGOPA CHADEMA!!! sijaona ubaya katika hilo...STILL CDM need to act like Kafulila maana kumbukeni MKIM'BISHIA RAIS NA KUKOSOA STATEMENT ZAKE NDIO MMEKOSOA MFUMO MZIMA, MKIKAA KIMYA RPC wa mikoani watawasumbua sana...NADHANI SIASA ni action, Kikwete karusha kombora kutisha raia na NYIE CDM mjibuni kurudisha raia kundini..this is what we have been telling you guys to ACT ASAP in situation like this!

    Katika situation kama hizi, katika mida kama hii, narudia katika nyakati kama hizi, pengine hamnielewi....IN MOMENT LIKE THIS... when CCM looks chadema as RULING PARTY...in every corner... ni CDM kuamua tu muingie IKULU AU LA!!! POLISI WILL ONLY DELAY PROCESS BUT THEY WONT DELAY TRUTH!

    update

    Kauli ya Pinda imeficha mambo mengi ambapo chadema need to resolve this matter ASAP, ni akili zaidi kuliko nguvu

    Kila uamuzi uwe wise wa kuwin peoples' heart na siyo maamuzi ambayo unajua next ten minutes wakija na landrover tutakimbia!!! THINK
     

    Attached Files:

  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Malalamiko yake nayafananisha na mpangaji anaedaiwa kodi ya nyumba halafu mshahara umechelewa kutoka

    [​IMG]
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    Hivi umetaja mshahara ,ngoja nikaangalie kama mshahara umeingia.TZ hata haki yako inakuwa kama unagaiwa...hivi mwenye duka atanikopesha bidhaa zake mpaka lini?
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana lolote,,,,,,can they stop people's voices and people's choices!!!!! NEVER!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jana nimechek hakuna kitu (Ofisi ya Umma)
    Wewe unakopa wakat mkwere hakosi nauli ya kwenda nje
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waberoya, Heshima kwako mkuu
    Umesema vizuri na umesema kweli!
    Raisi wetu anatafuta huruma ya wananchi ambaya hawezi kuipata kwa sasa!
    Raisi si mtu wa kulialia kama anavyofanya JK na kutaka aonekane anaonewa, huo ndio ukweli!
    2006 alituahidi kuwa mgao wa umeme utakuwa historia, leo ni mwaka wa ngapi? mgao upo na hakuna mipango viable ya kumaliza tatizo hili.
    Alituahidi inchi ya asali na maziwa, iko wapi?
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    UDSM hamna kitu mpaka saa hizi!, Muhimbili wamesema mpaka tarehe 5!

    ila wakubwa wakiwemo wabunge hawakosi fedha!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli Waberoya kama Kikwete anasema Chadema wamevunja sheria basi aseme ni sheria gani hiyo na kama wanasema uongo aseme ni uongo gani huo Chadema wanaosema other than kuanza kulalamika kama vile mtu ambaye anataka aonewe huruma na wananchi ambao wameishamchoka
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu Waberoya, nilisema juzi, JK amekata tamaa, na hili linadfhihirishwa na hotuba yake. Inaonekana wazi amejiandaa kikamilifu kukimbia nchi, pengine kuna watu tu ndo wanampa matumaini ya kusubiri. Wakati wa kuendelea kudanganya umma umekwisha, hili analijua ndani ya nfsi yake...

    Suala ni CDM kuonyesha wako tayari kumtoa nduli... narudia kumtoa nduli...
    Ingawa hata hii strategy waliyonayo pia si mbaya kwa jinsi waTZ tulivyo... tunapaswa kujua kwa nini tumtoe nduli...
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu Waberoya!

    Nimependa huu msisitizo, hivi kama sie wananchi tumefika mahali hatumwogopi mkuu wa nchi hivi hao wasaidizi wake si wanachezea sharubu zake kabisa.
    When the president cries foul, who is to blow a whistle??

    CDM wajue some moments never come twice.
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa aliyeweka hii post nilikua nashinwda kum define. Lakini sasa nimejua kuwa ni bonge ya Radical. Design ya kina Beck na tea party!
    Ingetakiwa awe kwenye advisory cabinet ya CHADEMA.
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    LOL...katuni tu mimi imeniacha hoi.......hahahahahah
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    you dont take our words seriously!
     
Loading...