Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In Memoriam: Siku Saba za Maombolezo ya Mzee R. M. Kawawa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GAMBLER, Dec 31, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk ametangaza rasmi siku saba za maombolezo ya kitaifa kutokana na kifo cha Mzee kawawa, na bendera nchi nzima zitapepea nusu mlingoti
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama hii ni kweli, basi ni jambo jema na la busara sana.

    Mkuu, tumebadilisha title ya topic yako na kuwa Rais badala ya JK. Natumaini unakubaliana na uongozi wa JF kubadilisha title hiyo!
     
  3. Freddy81

    Freddy81 Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bwana ametoa na bwana Ametwaa.
    Mungu amlaze pema peponi. amen.
    Kawawa atakumbukwa Daima kwa mchango wake katika ujenzi wa taifa hili. ana historia yake hapa Tanzania
     
  4. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa hamna noma, kurekebishana ni muhimu
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli huyu alikuwa simba wa Vita, nakumbuka sana enzi za utoto wangu kulikuwa na story za kuchekesha sana kuhusu HUYU kamanda wa VITA, nakumbuka siku moja tukiwa safarini na Baba yangu, gari lilikwama kwenye matope, ilikuwa ni landlover 109, mara nikamsikia Dingi anasema ngoja niweke KAWAWA, litatoka sasa hivi, pale kwenye gia kuna gia ndefu na kale kafupi, kale kafupi ndo kakiitwa KAWAWA na kweli alipoweka kale, gari ilikuwa very powerful na ikachomoka pale kwenye MATOPE, so Kawawa Tutamkumbuka sana tena sana kwa mengi tu, Mungu ailaze roho yake Mahala pema peponi
     
  6. tovuti

    tovuti Senior Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku saba??? nyingi sana, atleast wangefanya siku 3, nchi tajiri na zilizoendelea they dont do these things
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    ni vema ametumia busara sana na kama taifa tunatakiwa kuombeleza kweli kifo cha mzee wetu
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkuu maombolezo sidhani kama hakuna kufanya kazi!! kazi itaendelea but mabo kama bendera kupepea nusu mlingoti no siku saba!!!

    anastahili hiyo heshma mzee K!! R.I.P
     
  9. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acha wafu wazike wafu wao. Si tutakufa njaa tukiomboleza siku zote hizi au kuna kipunga nchi nzima?
     
  10. tovuti

    tovuti Senior Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo nimeamini kama kweli watz ni wavivu na hawapendi kazi, jamani siku 7 zote, na hakuna anayelalamika, na nchi yetu masikini ya mwisho
     
  11. M

    Mong'oo Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mwenye maelezo zaidi ya uhakika ofisi/kazi zitaendelea kama kawaida au itakuwaje? Sijaelewa
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenikumbusha hii story, zipo nyingi tu zinazowahusu hawa wawili Nyerere na Kawawa, kifupi sisi wakati huo tukiwa watoto wazazi wetu walituambia story nyingi mno tena za kuchekesha ila zilionyesha Upendo wa hawa viongozi wetu yaani mfano ile ya Mwalimu na Kawawa walivyosafiri pamoja wakati wa kwenda kuhutubia Umoja wa Mataifa.... hata nyimbo pia kama huu - nyerere yupoo nyerere yupoo ukiona kundi la siasa ......kawawa yupooo etc...hapa nilikuwa darasa la kwanza

    Au ule wa jenga jenga taifa lakoo usinione napiga domo NAJENGAA nalijenga taifa langu najengaa...

    Nchi yoyote duniani lazima itangulize utaifa kwanza, na lazima watoto wafundiswe kikamilifu kulipena taifa lao, tunaandika haya sababu tunakumbuka ingawa tulikuwa watoto wa miaka 7 tu.
     
  13. tovuti

    tovuti Senior Member

    #13
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushukuro Mongoo kwa kunielewesha
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Waliosikia na kuelewa, watuweke sawa ktk hili, kuna kazi au hakuna kazi??!!
     
  15. tovuti

    tovuti Senior Member

    #15
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia kazi hakuna kwa siku saba
     
  16. M

    Mong'oo Member

    #16
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja, tusubiri
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli, hapa hata sijui unaanzia wapi kuelimisha...
     
  18. w

    wasp JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya maziko yake inatakiwa tukae nyumbani ili tuomboleze kuondokewa na mzee wetu. Kama Nyerere alivyokuwa huyu mzee alikuwa muadilifu kweli kweli. Hana chembe ya ufisadi wala tamaa ya madaraka. Kama mwenzake alikaa kijijini Madale au Kiluvya akijishughulisha na kilimo.

    Tunaomba Mungu aiweke roho ya mpendwa wetu mzee RMK mahali pema peponi Amin.

    RIP mzee RMK
     
  19. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Maombolezi siku saba, haina maana kwamba hakuna kazi siku saba. Twendeni kuchapa kazi na tumuenzi RMK kwa vitendo.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani hata baba wa taifa alipofariki siku kadhaa zilitengwa kwa maombolezo lakini hatukukaa nyumbani, kama nakumbuka sku ya mazishi no hapakuwa na shughuli zozote (shule au kazi)

    mtazamo wangu hatutafanya kazi siku ya mazishi BUT wacha tusikilizie taarifa rasmi!!!
     
Loading...