Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

In Loving Memory Of My Father

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Aug 31, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bismi Allāhi Ar-Raĥmāni Ar-Raĥīmi

    (¯`·._.•In Loving Memory To My father™•._.·´¯)


    Date of birth 16th June 1944

    Day of death 31 August 2010




    I stepped into his shoes... I become the person he always wanted me to be, standing in his workshop. The sacred place of things that could not be touched.
    His private drawer of eletronics and electricity books, with things written on them. Some of them, have some marks on it.

    I opened his workshop drawer tools, I saw all his tools, like multimeter, Circuit testers, pliers, Insulated screwdrivers, Electrical tape, soldering iron and all spanners, which always required his permission to touch them.

    Everythings has a use...! I lift my hands and touch one of the tools, and suddenly everything comes to life as if a live dreams...! I can feel something in my broken heart...! Something I can't explain...! I think in spirit he stands inside me...!

    My hand starting to shake a little...! My hands his hands... the dream remind me when my Mother told me a story when I was a toddler... Used to toddle to my fathers electronic's tools...! I will miss my father more than words will ever allow me to express. Alikuwa shujaa wangu, ngao yangu mtetezi wangu, yeye alikuwa baba ambaye alikuwa kama rafiki wa kweli, mshauri na mliwazi wangu... Babu wa watoto zangu, busara na hekima zake zimenifanya niwe mtu makini na kuhusubiana na watu vizuri...! I can find no words to justify just.

    ...How much I miss You..! I miss being a Daddy's only son...!


    Ni baba ambaye amenifanya niwapende ndugu zangu wa karibu na wa mbali. Amenifanya niwe mwaminifu na mkweli mbele za Mungu na binadamu wengine, mkweli hata kwa wanyama... I am blessed to have had such a wonderful man for a father...!

    Sikuweza kuhudhuria mazishi yake, lakini umati wa ndugu, jamaa na marafiki, wakiwemo wengine kutoka hapa JF, walihudhuria na kunipa taarifa kila lililojiri. Kwa kweli nilifarijika sana sana, kiasi ya kutokwa na machozi...!

    Umati ambao sikuwahi kuushuhudia maishani mwangu kwa ordinary man like my daddy kuzikwa na watu wengi kiasi kile... Kwa kweli sina cha kuwalipa zaidi ya kuwaombea dua, njema na Mwenyezi Mungu ndio atakaye walipa.

    Hakika Mwenyezi Mungu amesema kweli kuwa ...ameumba mauti na uhai ili kutujaribu ni yupi miongoni mwetu atakayefanya mambo mema.

    "Inna-kula-shay-in khalqnahu-biqadar"

    Qamar-49

    DUA
    “Amani ishuke juu yenu watu waliotutangulia walio waumini, nasi apendapo Mwenyezi Mungu tutakutana nanyi, tunamuomba Mwenyezi Mungu atusamehe, sisi na nyinyi.
    Na Mwenyezi Mungu awarehemu wa mwanzo na wa mwisho wetu namuomba Mwenyezi Mungu atupe sisi afya njema na siha njema.”
    Amin


    Dua hii iwaendee wote walio ondokewa na wazazi wao, ndugu na jamaa wote waliotutangualia Insha'Allah Mwenyezi Mungu atuwafikishe dua hii iwanufaishe maiti wetu.
    Hakika Mtu mwema ni hai hata kama atahamishwa katika makazi ya wafu.



    X-Paster



     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    very Blessed indeed!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    very inspiration words indeed...
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole sana XP..
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ahsante kaka, wazazi wetu ni baraka toka kwa Muumba... Kama yupo hai muheshimu, kama hana uwezo mtunze ili siku za maisha yako ziwe na baraka.
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu, shukran...!

    Yaani kama nakuona vile, jinsi ulivyozipanga...! Yaani unafyatua tu vizibo vya meno ya tembo...lol!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ahasante Afrodenzi, Thanx very much.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu! Ndio maisha na ahadi zake kwa watoto wote wa Mwenyezi Mungu. Siku moja kwake lazima tutarudi
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kaka, Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, na kwake Yeye hakika tutarejea.

    Nashukuru sana ndugu yangu.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Yaaelekea baba alikuwa a perfect (role model )
    Kaenda nyumbani tu..
    Na si sote tunaelekea huko..
    Alikiwa anakuangalia tu wakati unagusa zile
    Tools .. nakutabasamu huku akisema I have a
    Perfect son......
    Take care for now.
    .
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah nimesoma mpaka machozi yamenitoka aisee. Mshukuru Mungu kwa kila jambo
     
  12. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Maneno yako yana hisia sana!

    Mshukuru Mungu kwa kukupa muda wa kukaa na kumjua baba yako,uuenzi muda huo kwa kushukuru na kuwa baba mzuri kwa watoto wako; kuwa baba hasa kwa yatima (wasio na wazazi)

    Mungu awape pumziko la milele wote waliotutangulia!
    Amen!
     
  14. l

    lasix JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    dah umeitoa machozi ndugu yangu,na mimi nimempoteza my beloved dad like 3 weeks ago,died at the age of 58 i feel like he left us too soon.wherever he is,dad i love u so much.may you rest in eternal peace.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu,

    Namwombea kwa Mungu aendelee kuipumzisha roho yake mahali pema peponi.

    Sote tu safari moja, inshallah tutaonana siku ikifika.
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    ....kumbukumbu nzuri mazee.
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Innalillah wainailaih raj'uun. He is in a better place watching his son proudly and happily knowing you have never let him down.. Pole sana XP.
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Oooh! My dear, hayo maneno umenifanya nilengwelengwe na machozi...!

    Thanx...
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kila jambo ndugu yangu, tuwapende wazazi wetu, haswa walio tulea, wakitangulia ndio basi tena itabakia like a stain in your heart. And how do you erase them from your heart?
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mkuu.

    X-Paster appreciate that.
     
Loading...